Thảo Luật Chung Nên mua Imperia hay Lexington

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
4/2/16
33
1.641
93
54
Hãy đi xem rùi bình lựn nghen anh.
Bình Khánh thiết kế tốt nhưng mà nó là TĐC. Thành phần cư dân phức tạp, tiện ích ko có gì, an ninh kém. Người ta chọn chung cư ko phải chỉ vì thiết kế ko.
Mình ko nói là BK nó mắc hơn XI hay các chung cư khác nghen chỉ nói tk nó thuộc dạng tốt nhất Q2 thôi nghen anh. Mà anh có định nghĩa đươc từ tk tốt là gì ko ?
PS: Em biết anh có căn XI rùi. Thế nghen.
Dạ!
Nghe anh nói đi vô căn hộ cao cấp mà xách dép chạy không kịp nên em thắc mắc, giờ đuọc anh giải thích em đã sáng tỏ. Cảm ơn anh!
Ps: Em không có đủ tiền ở XI

Tập Lái
19/5/11
1
17
2
Căn này mới decor xong ở tầng 4 nè, chi phí decor căn này 1PN là 140tr (chưa bao gồm đồ điện tử) và toàn là gỗ tự nhiên không. Anh chị em tham khảo nhe. Nói chung là giá decor dán MDF và gỗ tự nhiên sẽ chênh hơi nhiều.
Nên mua Imperia hay Lexington

Hạng B2
27/12/14
256
5.312
93
43
  • Like
Reactions: tripld
Hạng B2
22/12/10
167
20
18
Sài Gòn
Imper truoc đây là Blooming Park đã bao lần pending, rồi đổi tên. 7 năm trước e có dịp xem dự án này rất hoành tráng

Tập Lái
19/5/11
1
17
2
Can nay bao nhieu m2 vay ban ?
48.5m nhe bác, bác hỏi để định hình không gian sau khi decor hay là so sánh giá với diện tích, giá decor tùy theo vật liệu làm, tùy theo yêu cầu nữa.

Lex. đi bác chủ. Imp. sẽ bị quây ở giữa bởi các dự án đang và sẽ hình thành trong tương lai xung quanh, do vậy view sẽ không còn thông thoáng. Lex. nằm mặt tiền đại lộ Mai Chí Thọ, các view hướng ra đại lộ, hướng ra cầu cát lái, hay hướng hồ bơi cũng đều rất đẹp. Thiết kế của Lex. thoáng thật. Vài năm tới sẽ cấm xe cont. đi vào MCT (phải đi vành đai) nên sẽ không còn ồn nào nữa. Tum lại, vote cho Lex.!!!!

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Chắc đang kẹt Lex nè.
Lex mà view MCT ko biết sao ở nổi. Chắc vài năm thì thính giác có vấn đề luôn.
Lex. đi bác chủ. Imp. sẽ bị quây ở giữa bởi các dự án đang và sẽ hình thành trong tương lai xung quanh, do vậy view sẽ không còn thông thoáng. Lex. nằm mặt tiền đại lộ Mai Chí Thọ, các view hướng ra đại lộ, hướng ra cầu cát lái, hay hướng hồ bơi cũng đều rất đẹp. Thiết kế của Lex. thoáng thật. Vài năm tới sẽ cấm xe cont. đi vào MCT (phải đi vành đai) nên sẽ không còn ồn nào nữa. Tum lại, vote cho Lex.!!!!

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.226
113
Sài Gòn
Status
Không mở trả lời sau này.