Hạng B2
25/11/10
375
51
28
Núi Bà Đen Tây Ninh
dat nha be nói:
angle123 nói:
Bác nào rành cho em hỏi hàng IP4 S giờ giá tầm nhiêu ngon bác?
Có người quen trong công ty nhờ người thân gửi về giá 7 triệu, còn mua ở Sài Gòn 8.5 triệu. Không biết có chổ nào ngon mà rẻ không các bác
Giá như bác nói nếu hàng Zin thì ngon rồi. em sợ mua lầm thôi. mà cũng chắng có ai quen nên có dc em nó nhỉ ?:)

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
Chắc là bản 16Gb, bản 32Gb máy zin đẹp như mới bạn em mua 10.5 triệu cách đây 2 ngày.

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Em bị chôm cái IP4 sau hơn 2 năm sài ok không lỗi gì . Vừa rồi lấy cái IP4S màu trắng hàng xách tay lỗi nhiều . Khi vào cydia tải chương trình thì bị mất sóng , biểu tượng tin nhắn thì lúc có , lúc mất . Vào mục hiển thị sắp xếp lại màn hình thì xuất hiện thêm một số biểu tượng trắng sát ko có nội dung . Bạn em sài 4S cũng gắp nhiều lỗi như mất sóng 3G và lỗi ko định vị find my phone được
May mà người quen cho đổi nên em mới đổi cái ip5 . Cảm giác nhẹ , mỏng hơn ip4 . Tiếc cái chưa có cydia mà em hay thích tự tải ứng dụng về . Nghe nói nửa năm sau mới bẻ khóa được .Còn lại thì thấy Ok . Em lấy hàng xách tay 15T thôi ạ

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
duongxua nói:
Em bị chôm cái IP4 sau hơn 2 năm sài ok không lỗi gì . Vừa rồi lấy cái IP4S màu trắng hàng xách tay lỗi nhiều . Khi vào cydia tải chương trình thì bị mất sóng , biểu tượng tin nhắn thì lúc có , lúc mất . Vào mục hiển thị sắp xếp lại màn hình thì xuất hiện thêm một số biểu tượng trắng sát ko có nội dung . Bạn em sài 4S cũng gắp nhiều lỗi như mất sóng 3G và lỗi ko định vị find my phone được
May mà người quen cho đổi nên em mới đổi cái ip5 . Cảm giác nhẹ , mỏng hơn ip4 . Tiếc cái chưa có cydia mà em hay thích tự tải ứng dụng về . Nghe nói nửa năm sau mới bẻ khóa được .Còn lại thì thấy Ok . Em lấy hàng xách tay 15T thôi ạ
Đi đánh banh đừng để iPhone 5 vào cốp xe nữa nhe ông bạn già :D