Hạng D
31/3/11
1.385
1.890
113
39
Cách làm của Ford sợ quá, sau vụ lộ thông tin biết lỗi hộp số trên một số dòng xe mà các vị cấp cao vẫn cho bán xe thì Ford nên dẹp tiệm luôn cho rồi. Cách làm kiểu như xem khách hàng là con tốt thí vậy.
thằng Ford này ko có chính phủ Mỹ hậu thuẩn chắc cũng phá sản như thằng GM đã từng bị, nếu Mỹ ko cứu nó mà để nó chết thì nhục mặt lắm, bất đắt dĩ mới cứu nó thôi,.....

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
thằng Ford này ko có chính phủ Mỹ hậu thuẩn chắc cũng phá sản như thằng GM đã từng bị, nếu Mỹ ko cứu nó mà để nó chết thì nhục mặt lắm, bất đắt dĩ mới cứu nó thôi,.....
Bác đọc lại báo nha chỉ có GM & Chrysler được cứu, Ford từ chối cứu trợ, nó chưa nhận 1 xu cứu trợ từ CP

Hạng B2
9/10/19
114
70
28
30
CX-5 mà cách âm tốt gì bác ơi ? Chỉ có option là bao la....
Cảm giác lái vầng volang không thể ăn phò được (ăn được con outlander),
Động cơ thì 1.5 eco 2.0 eco cái nào cũng ngon ghẻ hơn Sky Active.
Nếu đi Cx-5 thì nên lấy 2.5... 2.0 vượt xa lộ hơi đuối

Bác nào chê Ford dấu lỗi thì ngó qua anh Boeing xem, Toy cũng chả tốt đâu (vụ bác Thạch tố). Còn Ford VN lắp thì em tin chắc hơn Thaco, vỏ xe M3 em thấy chắc ngang vios :)
Bác lại "đọc báo thấy...'' với cả "nghe nói...'' rồi =))
Nhiều bác cứ quá tự tin với suy nghĩ của mình quá, em nghĩ vào đây tư vấn là để bác chủ topic có thêm thông tin để ra quyết định thôi chứ ko nên định hướng theo quan điểm của mình. Giống như e đợt tìm mua xe cũng mông lung vô định không biết nghe ai vì mỗi người đều một mực khẳng định mình đúng. Tốt nhất nên trải nghiệm thử, lái thử nhiều vào, nghe sơ sơ thôi bác ạ :-D, tầm có hơn tỷ để mua xe thì không phải thiếu suy nghĩ rồi.

• Like
Reactions: mylovedl07
Hạng F
9/8/09
6.395
68.079
113
TFC
xaydungquocgia.com
CX-5 mà cách âm tốt gì bác ơi ? Chỉ có option là bao la....
Cảm giác lái vầng volang không thể ăn phò được (ăn được con outlander),
Động cơ thì 1.5 eco 2.0 eco cái nào cũng ngon ghẻ hơn Sky Active.
Nếu đi Cx-5 thì nên lấy 2.5... 2.0 vượt xa lộ hơi đuối

Bác nào chê Ford dấu lỗi thì ngó qua anh Boeing xem, Toy cũng chả tốt đâu (vụ bác Thạch tố). Còn Ford VN lắp thì em tin chắc hơn Thaco, vỏ xe M3 em thấy chắc ngang vios :)
1 người chưa bao giờ chạy cx5 cho biết.

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Bác lại "đọc báo thấy...'' với cả "nghe nói...'' rồi =))
Nhiều bác cứ quá tự tin với suy nghĩ của mình quá, em nghĩ vào đây tư vấn là để bác chủ topic có thêm thông tin để ra quyết định thôi chứ ko nên định hướng theo quan điểm của mình. Giống như e đợt tìm mua xe cũng mông lung vô định không biết nghe ai vì mỗi người đều một mực khẳng định mình đúng. Tốt nhất nên trải nghiệm thử, lái thử nhiều vào, nghe sơ sơ thôi bác ạ :-D, tầm có hơn tỷ để mua xe thì không phải thiếu suy nghĩ rồi.
Em chạy cx-5 rồi nên mới nói vậy, cả outlander .. máy 2.0 của 2 anh này vượt cực chán

• Like
Reactions: Chul_lee
Hạng C
24/1/17
649
207
43
Ford ếch còn bản men lì nữa.. mà chưa thấy thông tin gì
Bản này thì e thấy hơi 3d
Mà về vn k biết đội giá k.... chứ forcus mới hồi đầu giá chua lè