Hạng B1
7/11/19
94
23
28
Nên mua Mazda 3 hay Mazda 3 Sport?

Chào các bác! Gia đình em chuẩn bị nâng cấp em xe cỏ lên con xe hạng C. Em đang phân vân giữa xe Mazda3 và Mazda3 Sport.

Các bác trên này có kinh nghiệm và tường tận về dòng xe này cho em xin ý kiến với. Em cảm ơn nhiều ạ!

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: ThongMazdaHCM
Hạng B1
6/11/19
88
16
3
26
Cái này còn tuy vào nhu cầu nữa bác, tuy nhiên đối với bản sport thì ngồi ở hàng ghế thứ 2 hơi chật nếu đi gia đình mà đường xa thì không thoải mái lắm, ở bản sport sẽ bỏ luôn đèn gầm phía dưới, mẫu này phù hợp với những bạn người trẻ theo xu hướng thể thao, độ kiểng thì okie lắm. Còn gia đình thì e nghĩ mẫu sedan vẫn okie nhất ^^. Bác có cần e hỗ trợ về sản phẩm thì . để e ib nhé ^^

Tập Lái
9/2/18
35
4
8
30
toyotahn5s.com
Chào các bác! Gia đình em chuẩn bị nâng cấp em xe cỏ lên con xe hạng C. Em đang phân vân giữa xe Mazda3 và Mazda3 Sport. Các bác trên này có kinh nghiệm và tường tận về dòng xe này cho em xin ý kiến với. Em cảm ơn nhiều ạ!
Bác ở Hà Nội không ạ, em tư vấn bên showroom.

Hạng B1
31/10/19
91
19
28
36
Nghe nói bộ đôi này hoàn toàn lột xác so với bản tiền nhiệm, bởi được thiết kế và trang bị lại cả về kết cấu lẫn công nghệ trên xe. Nhìn chắc đã lắm, mỗi tội giá hơi chát so với thu nhập của nhà em, ko biết bao giờ em mới với được :).

Hạng B1
6/11/19
88
16
3
26
Nghe nói bộ đôi này hoàn toàn lột xác so với bản tiền nhiệm, bởi được thiết kế và trang bị lại cả về kết cấu lẫn công nghệ trên xe. Nhìn chắc đã lắm, mỗi tội giá hơi chát so với thu nhập của nhà em, ko biết bao giờ em mới với được :).
ngân hàng hỗ trợ mà bác ^^

• Like
Reactions: duchoangsg
Hạng B2
16/9/19
109
41
28
37
Nhà mình cũng đang ngâm cứu xe này. Phiên bản Mazda 3 mới này có 10 lựa chọn dành cho khách hàng lựa chọn, giá giao động từ 719 - 939tr. Bà xã mình đang nghiêng về bản Mazda 3 2.0L Sport Signature Luxury xấp xỉ 900tr.

Hạng B1
6/11/19
88
16
3
26
Nhà mình cũng đang ngâm cứu xe này. Phiên bản Mazda 3 mới này có 10 lựa chọn dành cho khách hàng lựa chọn, giá giao động từ 719 - 939tr. Bà xã mình đang nghiêng về bản Mazda 3 2.0L Sport Signature Luxury xấp xỉ 900tr.
nếu đã nghía bản này thì chọn màu xám xi măng thì còn gì bằng ạ ^^

Hạng B1
7/11/19
94
23
28
Cái này còn tuy vào nhu cầu nữa bác, tuy nhiên đối với bản sport thì ngồi ở hàng ghế thứ 2 hơi chật nếu đi gia đình mà đường xa thì không thoải mái lắm, ở bản sport sẽ bỏ luôn đèn gầm phía dưới, mẫu này phù hợp với những bạn người trẻ theo xu hướng thể thao, độ kiểng thì okie lắm. Còn gia đình thì e nghĩ mẫu sedan vẫn okie nhất ^^. Bác có cần e hỗ trợ về sản phẩm thì . để e ib nhé ^^
Cảm ơn bác đã chia sẻ suy nghĩ.

• Like
Reactions: Mỹ Mazda