Hạng B2
7/9/14
134
2.723
93
Sài Gòn
Tình hình vợ em muốn mua Mazda CX-3 mới để đi làm và đưa đón con đi học, các bác cho em hỏi bản mới này có đáng tiền không. Nếu chủ yếu để vợ lái thì nên chọn bản cao nhất hay bản giữa? Vợ em nhu cầu đơn giản, đi lại trong thành phố, chỗ làm cách nhà 12km, ít đi xa vì nhà còn con xe 7 chỗ

mazda 2 go vap.jpg

Attachments

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: CuBiMi
Hạng B2
21/3/14
56
117
33
Việt Nam
titanford.vn
CX-3 đời mới này có thêm nhiều trang bị nhỉ, có luôn mấy tính năng an toàn chủ động. nếu anh mua cho vợ lái nhiều thì lấy bản cao Premium có gói an toàn chủ động i activsense cho an tâm. mọi người trên đường cũng an tâm. he he

Hạng C
29/5/14
52
1
8
36
New CX-3 giá ổn nhỉ. Phù hợp đi làm, đi trong phố. Gia đình trẻ dùng thì hợp lý quá

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Nói ra có thể nhiều bác chửi, nhưng khuyên vợ bác hãy thử lái xe điện. Oto điện thì mình đang đợi con VF3 ra để mua thêm cho vợ. Còn xe máy thì vừa rồi mua thử con EVO200 cho vợ trải nghiệm trước, nói chung là chạy rất sướng và tiết kiệm so với xe xăng, mình mua bản luôn pin. Mình đang dùng xe xăng Kia Seltos nhé, góp ý chân thành thôi, chứ không phải sale gì cả, sợ mấy bác lại chửi.

Hạng D
22/1/19
4.060
6.698
113
Nếu tài chính gia đình bác thoải mái thì cứ mua con xe mình thích thôi, hỏi nên hay không nên thì cũng không biết nói sao ...

• Like
Reactions: DucMT and CuBiMi
Hạng B2
10/7/19
340
328
64
33
Nói ra có thể nhiều bác chửi, nhưng khuyên vợ bác hãy thử lái xe điện. Oto điện thì mình đang đợi con VF3 ra để mua thêm cho vợ. Còn xe máy thì vừa rồi mua thử con EVO200 cho vợ trải nghiệm trước, nói chung là chạy rất sướng và tiết kiệm so với xe xăng, mình mua bản luôn pin. Mình đang dùng xe xăng Kia Seltos nhé, góp ý chân thành thôi, chứ không phải sale gì cả, sợ mấy bác lại chửi.
em cũng thích con vf3 như bác. kiểu bé bé xinh xinh chạy phố thoai mái