Hạng B2
16/9/19
109
41
28
37
Em cũng là người khá mê xe của Mazda, nhưng 1 chiếc xe sedan hạng C mà giá lên đến 939tr thì liệu có quá cao ko các bác?
Đầu tiên, khi xe chưa trình làng em cũng như bác hơi băn khoăn về giá, nhưng khi ra showroom nghía xe mới thấy giá đó cũng chấp nhận được so với các giá trị của nó bác ạ. Ví dụ như: Bảng táp-lô của xe được thiết kế hiện đại, vô-lăng bọc da tích hợp lẫy chuyển số, màn hình 8,8 inch, ghế lái chỉnh điện, điều hòa tự động 2 vùng, cửa sổ trời, chìa khóa thông minh, nút bấm khởi động, gương chống chói tự động, cùng hệ thống âm thanh 8 loa cao cấp.

Hạng B1
12/9/19
89
33
28
39
Cho em hỏi ngu tí: Mazda 3 và Mazda 3 Sport rổ giá có chênh nhau nhiều ko các bác?

• Like
Reactions: tunghoang01
Hạng B1
18/10/19
58
18
18
Bác giống em rồi, màu đỏ làm cho Mazda 3 sport khác biệt hẳn so với các dòng xe khác, vậy mà mấy thằng bạn em lại cứ chê... làm em có chút dao động :).
Xe là của mình đi thì tại sao phải quan tâm xem người khác có thích ko hả bác chủ? Nếu màu của em nó cũng na ná giống những con khác thì chắc chắn… em cũng đếch thèm quan tâm.

• Like
Reactions: sonofer
Hạng B1
18/10/19
68
18
8
33
Thành phố Hà Nội
Xe là của mình đi thì tại sao phải quan tâm xem người khác có thích ko hả bác chủ? Nếu màu của em nó cũng na ná giống những con khác thì chắc chắn… em cũng đếch thèm quan tâm.
Bác nói phải, người ta thích những thứ độc và lạ, chứ những cái phổ biến thì thường quá, đâu thể hiện được đẳng cấp bác nhỉ?

Hạng B1
7/11/19
94
23
28
Cho em hỏi ngu tí: Mazda 3 và Mazda 3 Sport rổ giá có chênh nhau nhiều ko các bác?
Cả Mazda 3 và Mazda 3 sport đều có 5 phiên bản, giá các phiên bản của sedan giao động từ 719tr - 919tr; còn Mazda Sport giao động từ 759 - 939tr.

Hạng B1
12/9/19
89
33
28
39
bản sport hơn bản sedan 30tr nha bác ^^
Cả Mazda 3 và Mazda 3 sport đều có 5 phiên bản, giá các phiên bản của sedan giao động từ 719tr - 919tr; còn Mazda Sport giao động từ 759 - 939tr.
Vậy là giá ko chênh lệch nhiều. Theo ngu ý của em bác chủ top cứ ra thẳng Showroom lái thử, ưng con nào thì nhích con ấy thôi :)

• Like
Reactions: tunghoang01
Hạng B1
7/11/19
94
23
28
Vậy là giá ko chênh lệch nhiều. Theo ngu ý của em bác chủ top cứ ra thẳng Showroom lái thử, ưng con nào thì nhích con ấy thôi :)
Chắc chắn là sẽ phải ra Showroom xem xét và lái thử rồi, nhưng trước đó em vẫn muốn tham khảo thêm ý kiến của anh em trên OS để mình cảm thấy yên tâm và tự tin hơn đó bác.

Hạng B1
8/10/19
58
31
18
33
Tháng tới, thằng bạn mình cũng lấy new Mazda 3 nên đâm ra mình cũng ngâm cứu ít nhiều về xe này. Ngoài các chức năng như: cảnh báo điểm mù, cảnh báo chệch làn đường, cảnh báo phương tiện cắt ngang khi lùi... thì bộ đôi này là những sản phẩm đầu tiên trong phân khúc C được trang bị các tính năng hỗ trợ an toàn thông minh tương đương các mẫu SUV cao cấp như ở CX-8, đó là: Hệ thống điều khiển hành trình tích hợp radar; hỗ trợ phanh thông minh tích hợp cảnh báo vật cản phía trước và nhận diện người đi bộ. Xe còn được trang bị 7 túi khí, bao gồm túi khí đầu gối cho tất cả các phiên bản. Nói chung cũng đáng đồng tiền bát gạo bác ạ.

• Like
Reactions: Mỹ Mazda