Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
Mazda 3 bản 2020 có công nghệ mới, khi xe giảm tốc khoảng 25-30 km/h, động cơ hạ tua máy dưới 1.000 vòng/ phút, tài xế nhích ga, tua máy tăng lên 1.500 vòng/ phút để đồng tốc với ly hợp, nhưng xe không tăng tốc. Nhưng các bố hiểu lầm, đặc biệt mấy ông trên kênh youtube về xe cứ loạn lên bảo là xe bị lỗi. Cười vl các chuyên gia bàn phím
Ford Ranger 2014 đã có rồi. Hôm qua chạy thử ông Camry 2015 của anh bạn, suýt gây họa vì tăng tốc đột ngột dù mới chỉ mớm ga sau khi dừng đèn đỏ. Hú vía!

4/4/19
26
1
8
40
Ford Ranger 2014 đã có rồi. Hôm qua chạy thử ông Camry 2015 của anh bạn, suýt gây họa vì tăng tốc đột ngột dù mới chỉ mớm ga sau khi dừng đèn đỏ. Hú vía!
ít tiền, chưa có xe, mượn xe người khác đi thử nó thế đấy bạn ạ, từ giờ đi học lái cho thạo đi nhé!

Tập Lái
4/4/19
28
1
8
43
2019 nhìn cái mặt elantra ko thể yêu thương nổi
Mazda 3 thì yêu hơn rồi :D

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
2019 nhìn cái mặt elantra ko thể yêu thương nổi
Mazda 3 thì yêu hơn rồi :D
Giám đốc thiết kế bên Hyundai đang bị khủng hoảng tuổi xế già thì phải. Con Kona thì như xe của siu nhơn, Elantra thì tròn tròn vuông tam giác, con Palisade thì nguyên dàn đầu không thể hiểu được.

Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Mazda là lựa chọn khá an toàn cho đa số người dùng VN. Đủ đẹp, đủ sang, đủ rộng, nhiều option, tiết kiệm nhiên liệu.
Nhưng với những người đã được trải nghiệm qua nhiều dòng xe thì Mazda lại ko phải là lựa chọn tốt.
Đó là lý do tại sao M3 bán chạy ở VN.

Tập Lái
24/3/19
27
2
9
34
Mazda là lựa chọn khá an toàn cho đa số người dùng VN. Đủ đẹp, đủ sang, đủ rộng, nhiều option, tiết kiệm nhiên liệu.
Nhưng với những người đã được trải nghiệm qua nhiều dòng xe thì Mazda lại ko phải là lựa chọn tốt.
Đó là lý do tại sao M3 bán chạy ở VN.
Trong tầm giá thì em thấy con này thiết kế cũng được. Với em thì phần đuôi con này hơi hụt so với đầu xe

Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Trong tầm giá thì em thấy con này thiết kế cũng được. Với em thì phần đuôi con này hơi hụt so với đầu xe
Về nội ngoại thất thì M3 ngon nhất trong tầm giá.
Đời mới này làm bám sát ngôn ngữ thiết kế KODO nên nhìn sang nhưng lại ít gân guốc. Cái mông hơi phẳng nên cũng bớt phần hấp dẫn. Kiểu mông này làm mình liên tưởng đến M3 đời 2008

Tập Lái
24/3/19
22
2
8
38
Về nội ngoại thất thì M3 ngon nhất trong tầm giá.
Đời mới này làm bám sát ngôn ngữ thiết kế KODO nên nhìn sang nhưng lại ít gân guốc. Cái mông hơi phẳng nên cũng bớt phần hấp dẫn. Kiểu mông này làm mình liên tưởng đến M3 đời 2008
Yeah, cảm nghĩ của mình y chang, cái mông nhìn hệt như M3 phiên bản cũ trước khi áp dụng Kodo.