Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Villa Park đi ngang xanh mướt mấy Bác nhỉ. Khoing biết giờ rổ giá bao nhiêu cho căn rẻ nhất ah?
Sales nào có hàng giá hot thì pm mình nha. Tks.

20/3/15
398
3.482
93
Đà dầm là xương cốt cái nhà. Đà chung thì 1 thằng dập nhạc, cả xóm nghe vì âm thanh truyền qua kết cấu.
Móng cọc chung thì đà chung, tường 20 để ông này đục tường không xuyên qua nhà ông kia thôi.
Mấy anh chị sâu dấu dấu diếm diếm, sao ko tư vứn rõ cho khách hàng?
Thông cảm đi bác Lực Sĩ ơi... Phèo thấy dụ này hầu như ai cũng dấu chứ không riêng em mề gà lày. Có dự ơn hoành tá tràng...thấy bà con OS trên này mua dữ lắm, phèo cũng có lượn xem thế lào. Thật tình thì phèo tui chỉ tò mò xem cho biết chứ không có quan tâm...dòm vô thấy đang xây lỡ dỡ, cũng chung đà chung tường mà thấy có bác nèo đề cập tới đâu.

• Like
Reactions: lucsi and hainam207
Tập Lái
15/9/15
0
146
28
Thông cảm đi bác Lực Sĩ ơi... Phèo thấy dụ này hầu như ai cũng dấu chứ không riêng em mề gà lày. Có dự ơn hoành tá tràng...thấy bà con OS trên này mua dữ lắm, phèo cũng có lượn xem thế lào. Thật tình thì phèo tui chỉ tò mò xem cho biết chứ không có quan tâm...dòm vô thấy đang xây lỡ dỡ, cũng chung đà chung tường mà thấy có bác nèo đề cập tới đâu.
Du án nào vay bác?

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Villa Park kiếm hàng bán lại thì rẻ hơn giá cđt.
Btw, 2 em Mega v Melosa thì em nào mấy Bác thấy ok hơn ah?

Tập Lái
20/3/16
9
15
3
46
Mega thua Melosa 1 bậc đó bác ạ. Ngoài đường hứng bụi và ồn từ xe tải. Em thấy giang hồ bán lại hơi bị nhiều, mà giờ hàng của Melosa đầy cả rổ, e rằng kẹt trym hơi lâu.
Nếu có so thì nên so Melosa với anh Pạc ri vờ sai của MIK các bác ạ.

• Like
Reactions: Bach Hoang
Hạng C
24/6/07
877
5.706
93
40
mà giờ hàng của Melosa đầy cả rổ, e rằng kẹt trym hơi lâu.
Nếu có so thì nên so Melosa với anh Pạc ri vờ sai của MIK các bác ạ.

Melosa hiện chắc chỉ còn 2 căn góc nội bộ thôi, đường 12/16M bị hốt sạch rồi... lúc em đặt cọc căn góc nội bộ là 1 trong 3 căn cuối cùng ở đấy... chưa mở bán mà đã bị hốt gần sạch rồi. Cụ nào trong Mega & Melosa anh em lập team nào!

Tập Lái
20/3/16
9
15
3
46
Bác bị cò dụ rồi hihi. Còn nhiều hàng. Nhưng nó ra hàng nhỏ giọt để cảm thấy là bán chạy đó.
Mấy căn mặt tiền 6 &8m còn nhiều lắm.

Hạng C
24/6/07
877
5.706
93
40
Bác bị cò dụ rồi hihi. Còn nhiều hàng. Nhưng nó ra hàng nhỏ giọt để cảm thấy là bán chạy đó.
Mấy căn mặt tiền 6 &8m còn nhiều lắm.

Mình nói là mấy căn góc hết hàng hoặc mấy căn mà chỉ có 1 bên giáp nhà hàng xóm là hết hàng. Chứ căn kẹp giữa thì đầy, chả ai mua...

Như hình là mấy căn trong khung đỏ và các căn góc đã bị hốt gần sạch, chắc còn 1-2 căn.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.