Hạng B2
18/4/13
229
24
28
87
chào nhà MIT!
Em có nhu cầu mua xe 7 chỗ, thấy thích Grandis và Pajero Sport D (nhưng lại ngại ồn) + nhà em ở Bình Triệu nên sợ ngập nước. Hôm qua ngập kinh hoàng, nhìn thấy mấy chiếc MIT ngập nước thương quá. Hôm nay thấy hình chiếc Grandis này chạy ngập tốt quá. Các Bác cho em hỏi khả năng chạy ngập của Grandis tới đâu ạ? cám ơn các Bác đã xem.
1. Lancer.

2. Jolie

3. Grandis: ai đồ của em đây

Nhân tiện đây, có Bác nào bán Grandis 2010 màu đồng giông hình trên PM cho em nhé.

Bác mua PS D hay PS G thì khỏi sợ ngập nước nhé bác. Vì họng gió khá cao. Hiện tại PS D cũng đang được giảm giá và tặng phụ kiện cũng nhiều. Bác alo cho em để biết thêm chi tiết nhé. Cảm ơn bác.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Tháng 7/2013, em có lăn tăn giống bác. Lúc đó em có 2 lựa chọn PS D 2011 và G 2009 Đen.

Cuối cùng em lựa chọn theo tính em, do bản chất hay phá nên em chơi PS D MT, giò cao, 4WD MT, kiểu gì cũng chơi được

Nếu bác tính tình cẩn thận, chạy đia hình đường nhựa không thôi thì nên lấy Grandis

Còn ngập nước PS là lựa chọn số 1, cẩn thận thì lắp cái ống thở nữa, bao giờ đường hết xe chạy thì PS mới thua

Last edited by a moderator:
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Xe bảo dưỡng kém, chăm sóc ít thì pan thôi bác.
Nhiều chiếc xe gắn máy ngập sâu vẫn chạy vì chăm sóc tốt.

BaoMit nói:
chào nhà MIT!
Em có nhu cầu mua xe 7 chỗ, thấy thích Grandis và Pajero Sport D (nhưng lại ngại ồn) + nhà em ở Bình Triệu nên sợ ngập nước. Hôm qua ngập kinh hoàng, nhìn thấy mấy chiếc MIT ngập nước thương quá. Hôm nay thấy hình chiếc Grandis này chạy ngập tốt quá. Các Bác cho em hỏi khả năng chạy ngập của Grandis tới đâu ạ? cám ơn các Bác đã xem.
1. Lancer.

2. Jolie

Nhân tiện đây, có Bác nào bán Grandis 2010 màu đồng giông hình trên PM cho em nhé.
Nhìn "trai già và "gái già" bì bõm với nước thấy thương quá
.PS D là lựa chọn tốt nhất cho bác.
Ngập như trong hình bác đưa tin thì em sắm ca nô hay xuồng đi cho khỏe.=> Sài gòn ngập nước.. sài gòn ơi sài gòn ơi...:D

Hạng B2
10/3/11
168
33
28
Ho Chi Minh
1 phiếu cho Pajero bác ui. Grandis hết sx rồi, gầm cao máy thoáng chạy sướng hơn. Nhà em cũng thủ đức, chổ cá sấu hoa cà, ngập dữ lém nhưng e chạy grandis cứ lội ào ào. Kakaka

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
Thế PS thì băng sau cùng ngồi có bị cuồng chân không ạ? Như chiếc Ford Everest thì bị nếu phải ngồi đi xa khoảng 200km thì oải lắm ạ.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
GOD_KILLERX nói:
BaoMit nói:
chào nhà MIT!
1. Lancer.

2. Jolie

Nhìn "trai già và "gái già" bì bõm với nước thấy thương quá
.PS D là lựa chọn tốt nhất cho bác.
Ngập như trong hình bác đưa tin thì em sắm ca nô hay xuồng đi cho khỏe.=> Sài gòn ngập nước.. sài gòn ơi sài gòn ơi...:D
Nhìn mấy bác ô tô ở sài gòn bơi em kính nể. Mấy bác nhớ mang theo phao trong xe nhé. Chiếc Grandis liều mạng quá. ko tiếc xa à???