Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Nhu cầu gia đinh mình bao nhiêu người, Xe gia đình thì theo Em nên có trang bị nhiều an toàn. Bác chờ đi vì sắp ra nhiều mẫu 7 chổ, tha hồ xem xét rồi quyết rước E nào về cũng chưa muộn mà. Tuần sau Innova 2016 giới thiệu, tiếp nữa là Mit-Outlander Nhập nguyên con. Nissan 7 chổ, Fortuner 2016 cuối năm. Nếu không ưng ý Bác quay lại với mấy Em như Santafe, Kia New Sorento. Pajero Sports. Thậm chí cả Captiva Rew nữa ! Chúc Bác chọn được Em yêu như ý !

Tập Lái
20/10/15
43
35
18
31
Theo em thì bác lấy Santafe đi chứ đừng lấy tucson nhé , santafe lúc nào cũng là phân khúc khác !
Đã ngồi thử cả 2 và thấy ấn tượng với santafe . Nếu SUV thì 1 tỏi 2 e nghĩ khó đấy , hiện tại e đang đi Paj
ero sport máy xăng , nói chung là ko được êm ái như CUV và sedan đâu ạ !

Hạng B1
13/1/15
61
131
53
34
Sedan chạy sướng hơn SUV/CUV nhiều. Đầm hơn, êm ái hơn, an toàn hơn.

Sedan chạy sướng hơn SUV/CUV nhiều. Đầm hơn, êm ái hơn, an toàn hơn.
cài này thì còn tùy vào bác chủ,còn em thì vẫn thik SUV/CUV hơn,đi xa ít bị hư phuộc,đợt nhà em cầm con hyundai getz chạy về Daklak được 1 lần thì hư mất bộ phuộc hết gần 6 củ,hôm sau cầm con Fortuner chạy nhưng chán cái nội thất cũng như tính năng an toàn quá bèo,nhưng đc cái tốn có 500k tiền dầu.

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
View attachment 501701 Em đang định đổi con Ford Fiesta sedan hiện tại để nâng cấp xe tốt hơn, mà cứ lăn tăn mãi chưa quyết được giữa mua sedan loại tốt hơn thì nên mua xe gì, hoặc là chọn SUV thì nên mua xe gì, ngân sách em tầm 1.2 tỷ.[pagebreak][/pagebreak]

Riêng SUV, em đã đi xem Huyndai Tucson 2016, Santafe 2016, Captiva Revv, Mazda CX5. Con sedan thì em chưa, hôm chỉ mới đi coi Ford Focus All New. Các bác có cao kiến gì giúp em, tiêu chí hàng đầu là an toàn và tiện dụng, mẫu mã mạnh mẽ theo hướng thể thao. Em cám ơn các bác![pagebreak][/pagebreak]
Bác đang sử dụng sedan thì giờ nên đổi qua SUV hoặc CUV để có trải nghiệm khác, chứ đừng mua sedan nữa. Với các tiêu chí mà bác đưa ra: AN TOÀN - TIỆN DỤNG, MẠNH MẼ - THỂ THAO, GIÁ TẦM 1,2 TỶ thì em thấy chỉ có 2 lựa chọn SUV và CUV sau cho bác: SANTA FE 2016TUCSON 2016

• Like
Reactions: Lqanh
Hạng B2
23/5/12
117
123
43
SG
adwin.com.vn
SUV-CUV ngồi cao, tầm nhìn tốt & sướng hơn, vượt ngập cũng đã hơn.
SUV là coi đầu người ta, Sedan là ... ngắm đít người ta, SUV-CUV đi bác, vote cho Santafe, CRV, CX5.
Ps; Tui cũng đang ... ngắm đít người ta, tính đổi để coi đầu người ta.