Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Cái xe hơi lái lên 100km/h mà sợ thì đi mịa xe máy cho nó lành. Morning ghẻ, vios ghẻ tao còn đạp lên 120km/h bình thường. Matiz mà kêu lái ngon hon Altis thì bố cũng lạy độ xàm của mày.
Em chạy thấy sợ em nói sợ, còn "tao" không thấy sợ thì "tao" cứ chạy thôi.
Diễn đàn ảo, nhưng văn hóa là thật. Tôi nói không có lời nào đụng chạm đến ai cả, nên tranh luận thì nên để chút văn hóa cho vui vẻ.
Đương nhiên nếu anh không cần thì thôi.
:)

Hạng B1
25/8/20
73
35
18
Em chạy thấy sợ em nói sợ, còn "tao" không thấy sợ thì "tao" cứ chạy thôi.
Diễn đàn ảo, nhưng văn hóa là thật. Tôi nói không có lời nào đụng chạm đến ai cả, nên tranh luận thì nên để chút văn hóa cho vui vẻ.
Đương nhiên nếu anh không cần thì thôi.
:)
Cái xe Matiz của mày thần thánh quá mà, chạy hơn Altis luôn mà. Nc ngu như mày tao ko thấy vui vẻ gì ở đây cả. Có kiến thức thì lên đây chia sẻ, còn ko có thì im mồm vào. Toàn nói mấy thứ ngu si mà tưởng mình hay lắm.

Hạng C
18/5/20
710
1.021
93
hihi, e hiểu mà, chỉ là nghe đồn bơm lỗi thì nó cà giật cà giật, mà xe em thì nó có vẻ như là ko có bị cà giật, hoặc do Toy xe nào cũng vậy nên mình ko biết ko chừng kaka.
Có 1 điều này em nói bác chủ thớt bác cân nhắc nè: là Toy lái siêu chán bác ạ, chán mà còn "ghê" nữa. Em lái Altis chạy tầm 100 là em sợ vãi đ ra rồi, vô lăng cảm giác nó cứ chông chênh làm sao ấy, khéo còn thua cả con Matiz Groove siêu ghẻ của em.

Nên nếu giờ bác mới dự định mua xe thì tìm con nào lái chắc 1 tí, cảm giác 1 tí mà mua. Đi loanh quanh thì ko sao, chứ đi đường xa cầm con xe mà lái như con Altis này thì nản lắm bác ạ.
Em chưa chạy thử xê ra tô, nhưng Accent thì em chạy thử rồi, chắc chắn là ngon hơn Altis đó (về tay lái thôi nha).
Không khéo anh này thấy accent tay lái còn ngon hơn lexus ấy chứ.
Em chưa chạy altis nên không dám chém, chứ em chạy xe máy 80-90 mới thấy sợ, yaris của em 120 thì không thấy gì cả, chỉ thấy sợ quá 120 thôi

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
tùy người anh ơi, anh ko thấy sợ mà tui tấy sợ, sợ thiệt chứ ko troll gì đâu.

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Cái xe Matiz của mày thần thánh quá mà, chạy hơn Altis luôn mà. Nc ngu như mày tao ko thấy vui vẻ gì ở đây cả. Có kiến thức thì lên đây chia sẻ, còn ko có thì im mồm vào. Toàn nói mấy thứ ngu si mà tưởng mình hay lắm.
Thì Toy lái chán, cái tôi muốn nói là như vậy, anh chứng minh ngược lại đi. Tôi nói chán hơn Matiz đấy, anh muốn thực tế ghé Long Thành tui cho thử, tui có cả 2 xe.

Hạng B1
25/8/20
73
35
18
Thì Toy lái chán, cái tôi muốn nói là như vậy, anh chứng minh ngược lại đi. Tôi nói chán hơn Matiz đấy, anh muốn thực tế ghé Long Thành tui cho thử, tui có cả 2 xe.
Matiz của a thì thần thánh rồi, Mer Bim còn ko so đc, Altis tuổi gì. Chuyện hài thế kỉ 21 hahahaha.