Hạng F
29/10/16
11.586
22.233
113
Pháp
đã khịa mà còn lý luận, chứng minh =)) hài
ở đây ai lạ gì con người ông nữa đâu !
Ngại quá ... cà khịa có chứng minh mới đúng, à có bài ... city, nhưng để em xem rồi post nha ..:):):) nhưng phải có anh em tuyên giáo sửa bài ... rồi post ..lúc đó mới vui :):):)

Kiểu như TQ là nước ngoài, nhưng không phải chỉ TQ là nước ngoài
Logo ... hình elipse, ovale, nhưng không có nghĩa là nó độc quyển chỉ có ... ovale, elipse :):):):)

Ở đây là ở đâu, cả cộng đồng OS, hay bác cứ thích dẩn dắt dư luận ? tự biên, tự diển và tự sướng và dẩn dắt dư luận chăng ?

Con người em đâu có ở VN đâu .. lạ .. là đúng rồi :):):) gọi là ET nha ...

• Love
Reactions: hung279
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Ngại quá ... cà khịa có chứng minh mới đúng, à có bài ... city, nhưng để em xem rồi post nha ..:):):) nhưng phải có anh em tuyên giáo sửa bài ... rồi post ..lúc đó mới vui :):):)

Kiểu như TQ là nước ngoài, nhưng không phải chỉ TQ là nước ngoài
Logo ... hình elipse, ovale, nhưng không có nghĩa là nó độc quyển chỉ có ... ovale, elipse :):):):)

Ở đây là ở đâu, cả cộng đồng OS, hay bác cứ thích dẩn dắt dư luận ? tự biên, tự diển và tự sướng và dẩn dắt dư luận chăng ?

Con người em đâu có ở VN đâu .. lạ .. là đúng rồi :):):) gọi là ET nha ...
thôi tấu hài ít thôi. =))

Hạng F
29/10/16
11.586
22.233
113
Pháp
thôi tấu hài ít thôi. =))
Hài có bài bản nha ...có bộ tuyên giáo ở sau .. Em chuẩn bị ra bài city đây ..
Chỉ có điều người ...lái city ... nhưng không có nghĩa là ai cũng lái city cả .. ...em mời bác :):):)
Tin tức từ ông cố tổ làm ở bộ thông tin mới biết đó bác

Hạng F
29/10/16
11.586
22.233
113
Pháp
đã khịa mà còn lý luận, chứng minh =)) hài
ở đây ai lạ gì con người ông nữa đâu !
Đúng thật ... em mà ai cũng biết ..... nhưng có ai biết em không nè :):):)
nếu như muốn tranh luận thì chứng minh ... bình thường thôi bác à ...

Con người em tròn béo, thon hay cùi ghẽ lở vậy mà bác viết là "ai lạ gì con người ông"
Thôi có người nói em ...

Thằng khùng lái City nói nói cãi với làm gì .... nhưng em nói lại là thằng khôn, thằng bình thường, thằng giàu cũng lái city, và cái hiệu đó đâu để duy nhất cho thàng khùng đâu (Honda mà).. ai cũng vậy .. bác nghĩ sao ?

Em từng lái Honda Accord rồi mà .... do đó chỉ có người cầm lái thôi ... Bác nghĩ sao :):):) , em đang bênh cho các bác (đặc biệt là bác) rùi còn gì :):):)

Vậy bác biết và cả OS biết em .... mập béo thế nào ....bác chứng minh dùm nha ... qua lời phát biểu của bác

Thân một phát !

Chỉnh sửa cuối:
  • Love
Reactions: hung279
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Đúng thật ... em mà ai cũng biết ..... nhưng có ai biết em không nè :):):)
nếu như muốn tranh luận thì chứng minh ... bình thường thôi bác à ...

Con người em tròn béo, thon hay cùi ghẽ lở vậy mà bác viết là "ai lạ gì con người ông"
Thôi có người nói em ...

Thằng khùng lái City nói nói cãi với làm gì .... nhưng em nói lại là thằng khôn, thằng bình thường, thằng giàu cũng lái city, và cái hiệu đó đâu để duy nhất cho thàng khùng đâu (Honda mà).. ai cũng vậy .. bác nghĩ sao ?

Em từng lái Honda Accord rồi mà .... do đó chỉ có người cầm lái thôi ... Bác nghĩ sao :):):) , em đang bênh cho các bác (đặc biệt là bác) rùi còn gì :):):)

Vậy bác biết và cả OS biết em .... mập béo thế nào ....bác chứng minh dùm nha ... qua lời phát biểu của bác

Thân một phát !
Hài có bài bản nha ...có bộ tuyên giáo ở sau .. Em chuẩn bị ra bài city đây ..
Chỉ có điều người ...lái city ... nhưng không có nghĩa là ai cũng lái city cả .. ...em mời bác :):):)
Tin tức từ ông cố tổ làm ở bộ thông tin mới biết đó bác
tào lao ! thích viết gì thì cứ viết để dân chúng vào xem, chứ tôi ko ý kiến.
mà đọc hiểu nói còn có vấn đề thì thôi nói xàm ít thôi

Tập Lái
10/11/22
37
4
8
21
Tình hình là em đã chốt lấy Vios vì trong tầm tiền 500 600 thì em nó là sự lựa chọn tốt nhất rồi. Giờ em đang đắng đo nên mua G hay mua E rồi độ lên 1 số thứ như CC cảm biến …
Nhờ các bác tư vấn ạ

View attachment 2681517*Ảnh minh họa
Có tiền thì vẫn cứ G thôi bác, với em thấy nếu biết lựa con thì cũng k chênh bao nhiêu đâu. Bác thử lên otocomvn dạo 1 vòng khảo giá xem, biết đâu lại chọn được con ưng ý, em tìm thử thì có mấy con G ngon phết mà giá mềm này
Nên mua Vios bản G hay mua E rồi độ lên ạ?

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Có tiền thì vẫn cứ G thôi bác, với em thấy nếu biết lựa con thì cũng k chênh bao nhiêu đâu. Bác thử lên otocomvn dạo 1 vòng khảo giá xem, biết đâu lại chọn được con ưng ý, em tìm thử thì có mấy con G ngon phết mà giá mềm này
View attachment 2834099
Sao ko lên trang bonbanh.com
Uy tín hơn 100 lần cái trang otocom gì đó
Còn ko lên chotot vẫn tốt hơn vạn lần

Car Audit - Chợ Xe
26/7/22
194
237
43
28
Mua xe đừng nên ráng hay cố, đủ tiền mua hẳn bản G.