Hạng D
24/4/17
1.892
1.521
138
34
Kiếm E morning new hay fadil base hải phòng, hà tĩnh đợt vin bán 260-280 gì thôi

Hạng C
4/12/14
842
8.133
93
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
A quất mịa nó con Su Wagon. A cho ngta còn ko lấy khỏi lo bỏ ngoài đg. Nó đơn giản tới mức thợ xe máy còn sửa đc. Phụ tùng thì China rẻ hơn phụ tùng xe máy (cả cụm đèn pha full bóng mới 100% chỉ lanh quanh 3-400k). Xưa mình đi đg hoa Nguyễn Huệ mình vứt mịa nó cả ngày chả ai thèm ngó. Thằng bạn mình còn lầy hơn. Chạy tới đâu dừng cái kịch là méo thèm lên kính + khóa cửa xe luôn. Rút chìa bỏ đi là xong. Giá Wagon giờ lanh quanh 6-80 thôi. Số đó mua SH còn méo đủ. Nhưng vẫn phà phà nhạc nhẽo máy lạnh bthg haha

Hạng B2
11/8/11
264
318
63
A quất mịa nó con Su Wagon. A cho ngta còn ko lấy khỏi lo bỏ ngoài đg. Nó đơn giản tới mức thợ xe máy còn sửa đc. Phụ tùng thì China rẻ hơn phụ tùng xe máy (cả cụm đèn pha full bóng mới 100% chỉ lanh quanh 3-400k). Xưa mình đi đg hoa Nguyễn Huệ mình vứt mịa nó cả ngày chả ai thèm ngó. Thằng bạn mình còn lầy hơn. Chạy tới đâu dừng cái kịch là méo thèm lên kính + khóa cửa xe luôn. Rút chìa bỏ đi là xong. Giá Wagon giờ lanh quanh 6-80 thôi. Số đó mua SH còn méo đủ. Nhưng vẫn phà phà nhạc nhẽo máy lạnh bthg haha
mình cũng thích xe Su lắm,đi con swift đúng sướng.vẫn thích con wagon,nhìn dẽ thương,vất đâu cũng được.chịu khó sơn này nọ,đi phố sướng như xe máy.

• Like
Reactions: josephvn
Hạng D
26/3/15
1.110
1.335
113
A inbox chủ thớt vài con nghía chơi chưa? Nói suông sao đặng...hó...hó...:D:D:D

• Haha
Reactions: josephvn
Hạng B1
13/11/20
57
6.317
83
Vinfast E34 đi bác. Để ngoài đường cũng hông ai luộc đồ hết, xe cũng hông dám lấy.

Luộc rồi biết bán cho ai, lấy xe thì biết sạc nơi mô. Chưa kể là xe lúc nào cũng có định vị bị giấu đâu đó :p
Trùi, nó to chần vân a Bác.

Hạng B1
13/11/20
57
6.317
83
Ngay chân cầu vượt hoàng hoa thám tân bình có salon trưng smart for 2, ghé hỏi thử đi a. Trước hunglam có review smartfor2 về vn giá 1tỷ2 trên youtube
Phụ tùng mắc như Mer, mua chờ 1 tháng là thường, và hiện là xe cũ.

• Like
Reactions: minhhai1768
Hạng B1
13/11/20
57
6.317
83
Nếu bác không ngại xe cũ thì matiz đời đầu mà còn cứng, chưa xuống máy khoảng 100tr nhưng phải nhờ lái tìm.
i10 hàn quốc 1.0 cũng rất nhỏ (không phải i10 ấn độ đang tràn ngậpl
Suzuki Celerio cũng nhỏ hơn xe khác