Tập Lái
26/8/16
14
3
3
43
Cụ đã nghía qua Mazda 3 chưa cụ, hàng chuẩn giá ngon cho cụ

Tập Lái
9/9/16
8
0
1
34
e mời cụ tham khảo thêm xe nissan sunny số tự động bên e ak.chắc chăn và rất rộng rãi cụ nhé

Tập Lái
26/8/16
14
3
3
43
Chào các bác. Chả là thế này, em có ông bác mới học lái xe xong, bây giờ muốn mua một con xe để đi lại cho đỡ vất vả. Tiêu chí chọn xe là tầm 600-800 triệu, an toàn, tiện ích vừa đủ, ko đi xa nhiều, ko quan trọng việc sau này bán lãi lỗ vì bác cũng xác định mua để dùng, ko bán đi bán lại. Em có tư vấn cho bác là Honda City 1.5CVT, Chevrolet Cruze 1.8LTZ và Mazda 3 1.5 (em ko tư vấn xe Hàn vì xe Hàn dáng trẻ trung quá) Honda City thì là phân khúc B, bền bỉ, nhưng hơi nhỏ. Chevrolet Cruze thì rộng rãi, nhiều tiện ích, xe đầm chắc nhưng em thấy bảo máy của Cruze vẫn là máy cũ và ăn xăng hơn. Còn Mazda 3 kiểu dáng ổn nhưng đợt này bị tai tiếng quá mà giá cũng cao nhất trong ba xe. Em thì em nghiêng về Honda City với Chevrolet Cruze hơn. Mong các bác đã từng sử dụng những xe trên tư vấn giúp em. Em xin cảm ơn ạ!
Mazda 3 di bác ơi! xe nhật cực kì tiết kiệm nhiên liệu mak lạincon đầy đủ các tính năng an toàn cho bác, khỏi phải lăn tăn về nhiều cái cần phải thêm trên xe! Bác ở đâu đấy??