Hạng D
21/12/17
1.772
2.736
113
40
e hóng
cùng phân khúc
Seltos và Creta
các A thấy thằng nào ổn áp hơn (option , công suất , độ bền , dịch vụ ..) nếu bỏ qua thẩm mỹ, vóc dáng vì tùy gu mỗi người
Creta đi anh ơi, Seltos chỉ được cái là đẹp thôi, lúc trước em cũng định mua, nhưng sau khi chạy thử thì dẹp luôn. Nhìn chung độ hoàn thiện các chi tiết, đầm chắc, cách âm... đều thua Creta hết.

Hạng D
21/12/17
1.772
2.736
113
40
Chào mọi người.
Lại là em đây, mọi người cho em ý kiến 2 con này với ah, em có search tren mạng chỉ có so sánh bản AT Premium với Veloz cross Top ko. Giá xem xem nhau. Cám ơn mọi người ah.

View attachment 2747495*Ảnh minh họa
Em thì nghiêng về XPander hơn. Veloz thì em chưa được chạy thử nhưng thiết kế của nó em không thích, hơn nữa thấy thân vỏ nó có vẻ mỏng manh hơn XPander.

Em chạy XPander rồi, thấy ổn trong tầm tiền.

• Like
Reactions: Hello AE
Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
2 con này đang đang có cuộc chiến tàn khốc về doanh số , dự là tháng 7 tháng 8 mới có kết quả ban đầu. Bác phân vân 2 con này mà tìm hiểu thì bác sẽ nhũng não đó, em thấy là bác thấy ngoại hình con nào đẹp thì xúc con đó . Dù gì chạy trong con xe mà mình cảm thấy không đẹp thì cũng bức rứt lắm :D

Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
Creta đi anh ơi, Seltos chỉ được cái là đẹp thôi, lúc trước em cũng định mua, nhưng sau khi chạy thử thì dẹp luôn. Nhìn chung độ hoàn thiện các chi tiết, đầm chắc, cách âm... đều thua Creta hết.
mình khoái dáng của creta hơn :D

• Like
Reactions: khanhkntg