Tags
phn
Hạng C
12/11/08
551
189
43
Gì ghê vậy bác, tui có thằng bạn mua con này chở công nhân đi công trình, số MT, chạy phà phà có thấy hư đâu, cũng cày như trâu, hắn nói sửa cũng đơn giản, rẻ.
Chắc do mình xui bị Gara thuốc. mà cái vụ thổi ron nghe nói xe này thường bị. Tài mới sẽ thua.

Sơmi piston carnival rời nên sài thời gian nước ăn mòn dưới chân đáy của lốc máy nơi nối kìn với sơmi nên khi làm phải sử lý keo thật kỷ chổ này và khi ráp sơmi vào phải lấy pát đè sơmi thật chặt để ko cho sơmi di động nếu ko nước qua nhớt là cái chắc thợ ko quen làm dòng xe này là bị ôm hận là cái chắc hi

Tập Lái
14/6/20
1
1
1
34
MỚI BẢO DƯỠNG DÀN CHÂN ĐỒ CŨNG RẺ , CÒN ĐANG BỊ BỆNH CHẠY 100KM TRỞ LÊN GIỰT GIỰT MẤT GA AI BIẾT BỊ GÌ KO

• Like
Reactions: CaMap2001
Hạng C
8/2/07
510
7.518
93
HCM
Theo em thì bác chủ nên mang vô hãng là ok nhất.
Đồ phụ tùng bao la, không thiếu món gì, rẻ ìn.
Xe này chạy bao ngon (chắc em may). Xăng ăn tầm 11l/100km. Máy lạnh ngon. Không ồn, cách âm tốt. Toàn bộ chỉnh điện và tự động.
Điểm trừ là tay lái hơi nặng, bán kính vòng quay lớn nên xoay trở trong phố khó.
Còn lại thì tầm 300tr cho em AT đời 2009 thì qua ngon so với Ỉn cùng đời.

Hạng C
9/4/06
576
356
63
48
Quận 2
Con này 7c rộng rãi, 2 cửa lùa, ghế rời/xoay được 180 độ về phía sau. Đi chơi xa rất sướng, rất phù hợp cho gia đình. Trong phố khá hao xăng do xác nặng nhưng đi xa chỉ 10-11L/100km. Mua xe 4 năm và vẫn đang hài lòng với nó.

• Like
Reactions: tienthong7580
Hạng B2
27/5/13
405
1.241
93
A
MỚI BẢO DƯỠNG DÀN CHÂN ĐỒ CŨNG RẺ , CÒN ĐANG BỊ BỆNH CHẠY 100KM TRỞ LÊN GIỰT GIỰT MẤT GA AI BIẾT BỊ GÌ KO
Anh làm ở đâu? và tổng thiệt hai hết bao nhiêu vậy? mình cũng tính làm đây. trước giờ xe rất êm ngồi trong xe ko biết là là máy đang nổ hay tắt. Nhưng gần đây lại bị ù , nghi do các cao su chân máy tèo rồi. Mình đi MT 2007.

• Like
Reactions: CaMap2001
Hạng C
8/2/07
510
7.518
93
HCM
A

Anh làm ở đâu? và tổng thiệt hai hết bao nhiêu vậy? mình cũng tính làm đây. trước giờ xe rất êm ngồi trong xe ko biết là là máy đang nổ hay tắt. Nhưng gần đây lại bị ù , nghi do các cao su chân máy tèo rồi. Mình đi MT 2007.
Cao su chân máy vô hãng thay rẻ lắm bác. 4 cục hết 1tr4 hay nhiêu á. Con này thay cao su không cần hạ máy. Thợ nâng xe lên và thay từng cục thôi.