25/6/22
120
80
28
29
cho những dự án nào anh ?
và sample một vài căn cho từng dự án
Ví dụ hiện tại dự án Moonlight Avenue đang bán ở Bình Thái Thủ Đức.
Nếu thanh toán 98% được chiết khấu 7% trên giá hợp đồng. Và chiết khấu nhận tiền mặt 40%.
Thông tin chi tiết từng căn inbox em gửi qua cho anh xem ạ

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng C
21/7/20
857
9.749
93
Ví dụ hiện tại dự án Moonlight Avenue đang bán ở Bình Thái Thủ Đức.
Nếu thanh toán 98% được chiết khấu 7% trên giá hợp đồng. Và chiết khấu nhận tiền mặt 40%.
Thông tin chi tiết từng căn inbox em gửi qua cho anh xem ạ
vậy thôi, mềnh chỉ quan tâm nội độ để còn lỡ lầm thành cư dân
sức yếu ko đánh bắt xa bờ

Hạng B1
26/2/17
51
160
33
em mong các Chuyên gia Tài chính như anh @Victor Nguyen , anh @Johnnie371 , anh @Com_ao_gao_tien , anh @Tấn Dũng ... hiểu được những căn bản này về Trái phiếu

View attachment 2818791
Sao tui lại có trong list chiên da của a Wuyến nhỉ? Tui chỉ nhớ láng máng có bữa nọ, có anh nọ nói vay bank dễ lắm, nhất là bank sân sau sân trước gì đó thì tui mới vào kéo áo nhẹ là "vay bank mà dễ thế thì đã không phải ồ ạt phát hành trái với lãi suất cao". Anh nọ có phải a.Wuyến ko? Nếu là anh thì đúng là anh chưa ôm hồ sơ đi vay bank bao giờ, anh chỉ là dạng ngồi cafe đầu hẻm nghe các bác honda ôm nói chiện ủ mưu đi rút ruột ngân hàng. Còn nếu anh nọ ko phải là a. Wuyến thì chắc là anh nhầm tui với ai rồi vì tui ko phải chiên da và tui cũng không chơi trái phiếu của đám chủ đầu tư bđs nghen.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/5/12
1.943
77.683
113
Cu cậu thơ thẩn tự lảm nhảm một mình ở các box khác
Cứ tag mềnh hoài vô mấy thớt dở hơi

Bọn CNL đúng là buồn cười, cãi nhau cho hăng rồi chửi nhau, giận nhau....bầy trò bỏ CNL....rồi hóa tự kỷ vì cô đơn
Rồi chào mời, tag réo gọi lung tung.

Thôi Vuyến.
Mấy thằng kia kêu mầy về mà mầy hổng chịu về

Giờ mầy có nể anh thì anh rước mầy về lại CNL chơi
Xem như anh hạ mình thân chinh mời mày về bi bô.
Thằng nào làm thằng Vuyến nó dỗi hờn vậy, cứ nói anh.
Anh đập chết mạ nó.
:3dcuoigif:

• Haha
Reactions: Wuyến