Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Thường xe vô bãi sẽ để lại chìa khóa, bảo vệ bãi xe có thể di chuyển xe khi cần thiết. Tình huống này khoan trách người lái xe mà nên hỏi người bảo về đã làm tròn việc hay chưa? Còn nếu bảo vệ không ai biêt lái xe thì thôi rồi, đăng tin tuyển dụng gấp [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR]
Xe gửi ở chung cư không ai để chìa khóa bạn ơi. Bảo vệ chung cư toàn là cty dịch vụ, lương bèo bọt mà bạn yêu cầu phải biết lái xe thì mệt à

• Like
Reactions: 2happy and Daiyou
Tập Lái
25/7/17
31
21
8
Xe gửi ở chung cư không ai để chìa khóa bạn ơi. Bảo vệ chung cư toàn là cty dịch vụ, lương bèo bọt mà bạn yêu cầu phải biết lái xe thì mệt à
Oh, vậy bên mình khác bạn rồi. Dân cư bên mình đa số đều để chìa khóa xe tại quầy bảo vệ, bảo vệ hầm xe di chuyển xe và hỗ trợ đỗ xe cho mọi người luôn đó. Lương thì không biết họ trả cho bảo vệ bao nhiêu nhưng mình rất ưng ý chỗ này (mặc dù chung cư mình đang ở không phải thuộc chung cư cao cấp nhưng theo mình thì rất đáng đồng tiền khi mua căn hộ nơi đây)

Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Chính xác bác. Chung cư em không có chuyện để lại chìa khóa. Để lại cũng run vì tối mấy ổng nhậu lên, nửa khuya đua ngoài đường thì bỏ...

• Like
Reactions: Pipat