Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Nếu là trộm, bạn sẽ trộm cái gì trên CIVIC 2.0AT?

các bác có biết bên Pháp xe đời mới phải làm bảo vệ cho đầu CD ko? ^__^ vì đa số tụi trộm phá đc cửa xe xong, vào... chỉ lấy thứ này(nếu như lục trên xe ko có trang sức hay euro gì :D)

Hạng B2
6/9/07
114
0
0

em lại tưởng bác bị mất xe hoặc mất cái nắp van lốp .khì khì .giật title làm e tò mò quá . chắc bác làm báo mắc bệnh nghề nghiệp

Hạng C
3/8/05
614
7
18
Hà Nội

Em thì đang muốn cậy cái chữ H ở xe em ra đây , bác nào đặt làm cho em cái chữ M đẹp đẹp tí để em gắn vào đó thay chữ H, em xin tháo chữ H ra tặng luôn các bác . Dán tên mình vào oai hơn chứ :D

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Trùi ra ngoài cửa tiệm Decan, kiếm cái decan nổi logo honda, thấy máy xe SH Dylan hay gắn đó, mua về Dán vô xong, trôm thấy nó cũng lắc đầu, chắc 15000 VND. Nhưng sau khi trộm thấy vậy thì nó sẽ vặt luôn 2 cái chữ ở dưới, lúc đó bác mua nguyên bộ là vừa:D. Hết lăn tăn chưa bác:D

11/7/05
542
7
0
39
SaiGon

Bác mua logo Acura về gắn vào ...lần sau tụi nó gặp lại xe bác sẽ nghĩ thầm "Ba này chơi đồ kinh quá, chắc hàng giả ...thôi bỏ đi" :D

Tập Lái
6/12/07
19
0
0
Viet Nam

nói như bác,cái thứ đó mà nó cũng lấy...xe bác là xe mới ... chắc nó bức mấy cái gai banh xe ! ;)

Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
42
Irac

tưởng gì phải đặc biệt lắm, cái này xe e mất 2 lần rồi, ở ngoài HN này mất cái đấy nhiều hơn mất gương bác ạ

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45

Kiểu này nhé

Trích đoạn: MitsubishiJolieSS

Bác mua logo Acura về gắn vào ...lần sau tụi nó gặp lại xe bác sẽ nghĩ thầm "Ba này chơi đồ kinh quá, chắc hàng giả ...thôi bỏ đi" :D

Hạng B1
25/9/06
67
0
6

Kính các Bác ,
Hôm nay em mới rãnh để đi làm lại cái logo chữ H phía sau .
Tổng thiệt hại là 83.500VNĐ làm tại Honda Cộng Hòa . Tại Kim Thanh hết hàng hẹn tuần sau nên em phải lên CH (bó tay) Hóa ra lại còn rẽ hơn .
Hy vọng AE nào mà bị trộm lặt vặt như em thì nên tới hãng làm cho chắc ăn > Nói không với bọn nghiện,,,,,,,,,,