Status
Không mở trả lời sau này.
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
RE: New Beetle Convertible

bác ui ,sao mà bác zô hòang trọng chụp được thế hả bác ,cháu củng zô đây xin chụp mà ổng đuổi cháu đi ,nhất quyết không cho cháu chụp bác ạ
con này đẹp đó bác ,mà hơi nhỏ ...

Giời ơi người nhà Hoàng Trọng đó pác. Em cũng như bác thôi, em vào coi xe thì được chứ chụp hình thì được yêu cầu biến hình.

Các bác thông cảm, HT chỉ độc quyền cho OS đến chụp hình thoải mái, các tay nhà báo chỉ có chụp từ xa thôi.. vào ai vào mà chụp hình sẽ bị bảo vệ .... nhắc nhỏ :D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Bác ơi chiếc này 1.8L, 4 cylinders, turbo 150hp
2006 trở lên mới 2.5L, 5 cylinders. Và dáng ngoài hơi khác một chút. Chú ý bên hông, bumper trứơc và sau

Cảm ơn bác đã thông báo giúp em :D

Đây là hàng Turbo

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Em thấy em này bật mui lên nhìn đẹp hơn nhiều. không có mui trông nó cứ sao ý.

Hạng B2
5/3/06
337
0
0
40

Trích đoạn: quangoto

Em thấy em này bật mui lên nhìn đẹp hơn nhiều. không có mui trông nó cứ sao ý.

Nhưng nếu có người ngồi trong thì ko có mui hay hơn bác ơi ! xe này con gái đi hợp lắm mà 1 em xinh tươi đi thì mới thấy ko có mui thật hợp lí :) dù sao thế này cũng có 2 sự lựa chọn có mui hay bỏ mui ;)

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

Có lẽ cái mui tràn chỉ thích hợp trên Đà Lạt hoặc vùng cao thôi, chứ như ở SG thì nhiều chị ngồi xe hơi vẫn đeo khẩu trang và bịt mặt.

Hạng B2
27/10/05
119
0
0
38
Sài Gòn

Trích đoạn: thdwin

Có lẽ cái mui tràn chỉ thích hợp trên Đà Lạt hoặc vùng cao thôi, chứ như ở SG thì nhiều chị ngồi xe hơi vẫn đeo khẩu trang và bịt mặt.

còn thiếu mang găng tay, đội nón nữa.

Hạng B2
5/3/06
337
0
0
40

Trích đoạn: robocop

Trích đoạn: thdwin

còn thiếu mang găng tay, đội nón nữa.

Thế thì kéo mui lên mà đi ! đi mui trần mà còn đeo lắm thứ thế thì nói làm gì !? đâu phải là ko có mui ? khi nào tắt nắng đi trong nội thành,ko nắng ko bụi cơ mà ? [8|]

Status
Không mở trả lời sau này.