vwbeetle nói:
theo em một món hàng bao giờ cũng có 2 mặt.giá trị sử dụng và giá trị tinh thần.riêng em nghĩ thì cái giá trị tinh thần của em bọ là rất đáng để mua, nếu không thì em nó không thể nổi tiếng như vậy.giống như cái laptop acer với macbook vậy đó, cấu hình như nhau nhưng giá trị khác xa nhau

Thương hiệu và thời trang, vấn đề rất nan giải, cái này phải đưa vào style của mỗi người thôi, chứ ai lại so sánh Ỉn với Bọ bao giờ hả các bác khó so sánh và khập khiễng lắm ạ;)

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
vwbeetle nói:
em xin bác Mun đọc kỹ lại là trong thành phố thì em cho cam 3.5 hít khói nhé,tất nhiên ngoài đường trường thì 2.5 làm sao so được vói 3.5

:D Trong TP thì em cữi 2b còn cho 3.5 ngữi khói :)

Tập Lái
29/4/10
17
0
0
Em đọc bài viết của Bác vwbeetle ở thớt này, đúng là bác quí của và hơi bị thần tượng hóa con xe của bác rồi.

Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM
bọ này chỉ được cái ..... không tương xứng với cái giá để sở hữu em nó .... khoảng 40k thì hợp lý !!!

Hạng B1
6/7/10
78
0
0
34
Em thì em kết cái con bọ này lắm, gần nhà em có tay treo cái biển bán con bọ cổ giá 2000 mẽo. Hắn nói em mua đi, hắn bớt 300 mẽo, em cũng thích nhưng từ chối em nói: "Phàm cái gì cổ thì chỉ để ngắm, chứ sở hữu thì ko tốt vì nó tốn nhiều tiền mà ko phải ai cũng biết nó có giá trị hay ko. Thôi em để 1700 mẽo đó bỏ ống heo, lúc nào đủ thóc mua luôn con xịn xịn"

Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM
vwbeetle nói:
đúng vậy, bọ này khoảng 40k là hợp lý,con camry cũng vậy khoảng 40k theo em là hợp lý vì trông to xác thế thôi chứ cân nặng cũng chỉ bằng em bọ, máy móc làm cũng rất đơn sơ,mở ca bô lên trống hoác chẳng có gì,trang thiết bị an toàn thua kém,chỉ được cái ghế da là hơn thôi

ậy .... Cam hơn bọ nhìu lém à nha ... rộng hơn nè , dễ bán hơn nè , đi đường xa thì bọ gọi Cam bằng cụ nè .... ghế da + kiếng xếp điện rất tiện ... cốp sau rộng bao la nè ... bảo dưỡng và sửa chửa thì giá hợp lý nè .... hợp với nhiều tầng lớp trong xã hội hơn nè ( đi bọ mà ăn mặc lôi thôi coi như vứt..... mommy cái giá trị con xe ) .... còn nếu đi bọ mà lếu láo có ngày chúng rạch cho nát bươm cái mui xếp mềm đấy .... và vô cùng đặc biệt là tính tình ...bủn xỉn ... keo kiệt ...hay bốc phét thì nên lượn..... nhanh... cho nước nó trong ... !!!

Hạng B2
2/7/10
485
6
0
44
Hư Không
tymoty nói:
vwbeetle nói:
đúng vậy, bọ này khoảng 40k là hợp lý,con camry cũng vậy khoảng 40k theo em là hợp lý vì trông to xác thế thôi chứ cân nặng cũng chỉ bằng em bọ, máy móc làm cũng rất đơn sơ,mở ca bô lên trống hoác chẳng có gì,trang thiết bị an toàn thua kém,chỉ được cái ghế da là hơn thôi

ậy .... Cam hơn bọ nhìu lém à nha ... rộng hơn nè , dễ bán hơn nè , đi đường xa thì bọ gọi Cam bằng cụ nè .... ghế da + kiếng xếp điện rất tiện ... cốp sau rộng bao la nè ... bảo dưỡng và sửa chửa thì giá hợp lý nè .... hợp với nhiều tầng lớp trong xã hội hơn nè ( đi bọ mà ăn mặc lôi thôi coi như vứt..... mommy cái giá trị con xe ) .... còn nếu đi bọ mà lếu láo có ngày chúng rạch cho nát bươm cái mui xếp mềm đấy .... và vô cùng đặc biệt là tính tình ...bủn xỉn ... keo kiệt ...hay bốc phét thì nên lượn..... nhanh... cho nước nó trong ... !!!

bác để cho vwbettle còn kịp vuốt mặt nữa chứ, làm thế sao anh trai cón chỗ đứng trên giang hồ :D

Hạng B2
2/7/10
485
6
0
44
Hư Không
vwbeetle thích xài từ "mất d.." quá ha, thấy chỗ nào cũng quăng từ này cho người ta, thế nói sao mới xứng đáng vậy bác? đừng nói là nói như bác nghe, em thì em mắc cỡ lắm ko phát biểu được như thế, lỡ mà em nói vậy trên diễn đàn anh em nó lại bẩu em thằng này bị hâm nặng :D