Hạng B2
30/5/14
102
10.834
93
45
Anh Bé già rồi, 20 năm chinh chiến cực nhọc, sức khỏe cũng giảm sút nhiều, tư chất là dân kỹ thuật, yêu nghề chứ không phải gian thương như dân đầu tư chuyên nghiệp. Đây là lần đầu tiên tự bán hàng do mình sản xuất, mong là sẽ trôi chảy.

Hạng D
28/6/13
1.037
1.287
113
HCM
Dân ta ngày càng giàu mạnh thế này là được rồi, cccc giá giờ toàn 50 -> 200 chai mà vẫn được khen giá tốt. Vậy mà em cứ tưởng kinh tế nó đang suy thoái, các bác trên cứ tìm mọi cách để đạt được 6.0 Theo tình hình này thì đâu cần phải cố gắng gì nhiều nhỉ, rõ ràng là dân vẫn đang giàu, và ngày càng giàu hơn đó chứ.

Hạng B2
27/5/16
181
275
63
facebook.com
Dân ta ngày càng giàu mạnh thế này là được rồi, cccc giá giờ toàn 50 -> 200 chai mà vẫn được khen giá tốt. Vậy mà em cứ tưởng kinh tế nó đang suy thoái, các bác trên cứ tìm mọi cách để đạt được 6.0 Theo tình hình này thì đâu cần phải cố gắng gì nhiều nhỉ, rõ ràng là dân vẫn đang giàu, và ngày càng giàu hơn đó chứ.
:D:D:D Trong thớt này ai khen ngon thì ko mua đâu bác ah

• Like
Reactions: Tyrant and Tien.pt
Hạng B1
7/6/17
60
32
18
sale gửi em, em cập nhật lại cho các bác :
Hiện tại dự án New City Thủ Thiêm chủ đầu tư vừa mới thông báo, do 1 số thay đổi về kế hoạch, chiến lược trong việc kinh doanh cũng như việc xây dựng nhà mẫu dự án nên thời gian khai trương và mở bán chính thức sẽ dời lại, dự kiến trong vòng 2,3 tháng nữa. Thời gian chính thức cdt sẽ công bố trong thời gian tới.