Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Bác coi lại sao , chứ em cũng new So 14 ,daylight đúng là có sáng cả đèn đuôi , còn đèn trong xe đâu có sáng , mua về hồi giờ vậy luôn !
Chắc bác hiểu lầm ý bác Park Song Hiêp: ý là đèn ẩn trong các phím chức năng chứ ko phải đèn trong khoang lái mỗi khi bác mở đóng cửa nó sáng đâu ạ.

Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
Chắc bác hiểu lầm ý bác Park Song Hiêp: ý là đèn ẩn trong các phím chức năng chứ ko phải đèn trong khoang lái mỗi khi bác mở đóng cửa nó sáng đâu ạ.
À ra vậy , nhưng phím có đèn ẩn sáng luôn cũng tốt chứ sao, buổi trưa trời nắng gắt gặp góc chiếu ko thuận lợi ,nếu ko sáng đèn cũng khó nhìn rõ các phím lắm ạ !

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng D
31/5/14
3.464
4.291
113
Bác coi lại sao , chứ em cũng new So 14 ,daylight đúng là có sáng cả đèn đuôi , còn đèn trong xe đâu có sáng , mua về hồi giờ vậy luôn !

Xe em mua lúc lô hàng đầu tiên luôn đó bác, không có dàn lạnh sau. Xe bác mua lúc nào vậy

Hạng D
31/5/14
3.464
4.291
113
Xe em 1/2015 , hàng ghế sau có dàn lạnh ....nói thiệt , em đọc bài cảm nhận của bác về new So,từ đấy em mới chuyển hướng xăm xoi em này , chứ trước đó định lấy CRV !

hehe thì ra em cũng làm bác lung lay ý định chọn xe, trước em cũng như bác xăm xoi CX-5 và CRV nhưng 2 thang đấy thì CX-5 không ngã lưng được, CRV thì 5 chỗ lâu lâu cần đi gia đình ko đáp ứng được

Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
hehe thì ra em cũng làm bác lung lay ý định chọn xe, trước em cũng như bác xăm xoi CX-5 và CRV nhưng 2 thang đấy thì CX-5 không ngã lưng được, CRV thì 5 chỗ lâu lâu cần đi gia đình ko đáp ứng được
Đúng rồi , con đầu đã đi sedan sau đó em nhất quyết lấy gầm cao 7c (V1 khoái Sonata) .... Em định lấy CRV vì Santafe chát quá ko cố đc ! Lúc đó , em ko lăn tăn lắm không gian xe , cứ gầm cao là chịu !

• Like
Reactions: Black Hawk