Thảo Luật Chung Newbie Khu Nam

Tập Lái
12/11/16
6
9
3
50
Chào các bác, em là thành viên mới xin đập đầu cúi chào các bác. Mong làm quen và học hỏi kinh nghiệm của các bậc cao nhân. Em đang có ít tỏi ( khoảng 1,3 tỏi ) muốn gửi gắm khu Nam các bác giúp em định hướng. Em xin hậu tạ ạ.

10/11/16
1.100
847
113
34
Quận 2
dieppham.net
Chào các bác, em là thành viên mới xin đập đầu cúi chào các bác. Mong làm quen và học hỏi kinh nghiệm của các bậc cao nhân. Em đang có ít tỏi ( khoảng 1,3 tỏi ) muốn gửi gắm khu Nam các bác giúp em định hướng. Em xin hậu tạ ạ.
Khu này bác pm cho bác @Bé Mập, hoặc bác @Mexi, ấy. 2 bác ấy rành thị trường khu Nam lắm.....:D
Chắc sẻ có định hướng tốt nhất cho bác lựa chọn....!
Chúc bác thành công...:3dtanghoa:

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
2/11/16
3
28
13
Bác mua ở hay đầu tư? Gợi ý của em: mua đất nền. Lý do: căn hộ giờ đã bão hoà.
Em kg phải sale, em là 1 nguời đầu tư nhỏ lẻ đã ngâm cứu nát khu Nam với tầm tiền 700. Cuối cùng em đã mua Star Village để dành. Khu ày đường sá xong, hạ tầng, siu thị, hồ bơi sắp hoàn thiện, có người sắp vào ở.

• Like
Reactions: selene
Tập Lái
30/5/15
0
819
77
Q11
Bác xem cái Sai gon South Residence của PMH đi, CĐT uy tín, cách PMH 5 phút, đạt lợi nhuận kỳ vọng thì sang lại , không thì cho thuê, tài chính đóng tối đa có 50% tới lúc nhận nhà :)

• Like
Reactions: Bao_Hoang
Hạng D
26/9/09
1.967
6.076
113
Khu này bác pm cho bác @Bé Mập, hoặc bác @Mexi, ấy. 2 bác ấy rành thị trường khu Nam lắm.....:D
Chắc sẻ có định hướng tốt nhất cho bác lựa chọn....!
Chúc bác thành công...:3dtanghoa:
sặc ..e ko dám nhận :confused::confused: nhưng thank bác, có dịp giao lưu mời bác cf :)
bác là đại gia, nhà bao la thì em gthieu căn hộ :p:p
bác gom góp được 1 it thì ko nên đổ tiền vào chung cư, còn nếu thích thì chọn thằng nào uy tín như Cap, Kep, .. hoặc sắp giao nhà mà chơi.
chắc ăn nữa thì đất nền ,quan trọng có sổ or cđt uy tín , gần khu đường xá thuận lợi đông đúc như Lê Văn Lương, N Văn Tạo
star village cũng ổn bác nghiên cứu thử xem, đừng nhầm với SG village nhé bác, 1 bên thuộc SG , 1 bên thuộc LA đấy