Cảnh Báo Ngã 4 An Sương

Hạng C
13/11/11
526
759
93
Sài Gòn
Biển báo mới quá các bác.
Chia làn ác thiệt.
Anh em cẩn thận khi đi theo thói quen.

Attachments

• Like
Reactions: miwon92 and xlive
Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Cái ni có cả vài năm rồi anh !!
Mình đã có topic về chuyện này rất lâu rồi !!
Vụ mình bị vẫy vô. Mình vui vẻ đưa giấy tờ và cười nhận rằng nó mới nên ko để ý. Em CA nói nhanh " ok anh !! Em trả giấy cho anh ko phạt, nhưng anh từ từ hãy đi để em " làm việc" ( hay... làm thịt ?? :D:p) xe kia xong đã.... " :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Hôm qua 1 anh đi Lanor bị dính chỗ này. 2 anh áo vàng motor từ đâu ra bám theo phía sau vượt lên vẫy vào.

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Cái ni có cả vài năm rồi anh !!
Mình đã có topic về chuyện này rất lâu rồi !!
Vụ mình bị vẫy vô. Mình vui vẻ đưa giấy tờ và cười nhận rằng nó mới nên ko để ý. Em CA nói nhanh " ok anh !! Em trả giấy cho anh ko phạt, nhưng anh từ từ hãy đi để em " làm việc" ( hay... làm thịt ?? :D:p) xe kia xong đã.... " :D
Haha, có lần đi grab, ngay gara sửa xe chỗ đó tài xế ko biết chạy vào, thế là bị hú lại, em lại xin dùm thêm thì bị đuổi đi, nói tui làm việc tai xế thôi, lát em cho tài xế thêm 200k :D

• Like
Reactions: mazda6.
Tập Lái
25/12/19
38
20
8
mấy chú XX, ngay khu an sương và đoạn QL1 giao Tân kỳ Tân Quý thuộc đội cảnh sát Phú lâm-Q6 chờ chực sơ sẩy là bắt được nhiều Tài trẻ , tài già lém nha. Bất kể ô tô xe gắn máy sơ sẩy là các XX ngay lập tức học tập tấm gương đạo đức ông cụ... kkkk.... như vậy mới biết nơi đây toàn khế ngọt mà X phải trèo hái mỗi ngày đó mà ...heeeee...