Hạng D
2/10/14
1.201
1.426
113
Vạch liền này cán được, nhưng không chuyển làn được, không vượt được. Thường thì gần đến giao lộ thì các vạch đứt sẽ thành vạch liền.
Còn vạch liền khi vào cua, thường bị XXX canh chụp hình. thì sao bác?

Hạng C
4/7/11
643
202
43
Phải Fotun 51A màu bạc không bác? Một buổi chiều 2 thớt mang tên Bảy Hiền, tội cho Bãi quá.

Hạng C
30/6/15
664
567
93
Cái bọn TSN này ăn dơ nhất TP chưa nhỉ ?
Từ vụ lấn lane ở LTK tới tận Bảy Hiền
còn 1 lỗi mà nơi đây hay bắt là hướng Trường Chinh về CMT8, gần tới ngã 4, 4B đi lane trong cùng bên lề đường (hướng để rẽ phải LTK) nếu đi thẳng về CMT8 sẽ bị xxx vịn lại dù dưới làn đường có vạch kẻ cho đi thẳng hoặc rẽ phai

Hạng D
18/2/10
3.134
2.896
113
còn 1 lỗi mà nơi đây hay bắt là hướng Trường Chinh về CMT8, gần tới ngã 4, 4B đi lane trong cùng bên lề đường (hướng để rẽ phải LTK) nếu đi thẳng về CMT8 sẽ bị xxx vịn lại dù dưới làn đường có vạch kẻ cho đi thẳng hoặc rẽ phai
Cùng thắc mắc, bác nào rành luật cho em xin ý kiến với, theo luật nha. Bác nào confirm được thì em lấy 4B chạy qua, bị hốt thì em mời bác đó đi đóng phạt dùm :D.
Nếu chỉ có mũi tên mà không kèm 411 thì tác dụng ko ? 4B đi vàn làn đi thẳng rẽ phải chỗ này em thấy bị hốt vài lần rồi.

Hạng D
16/8/07
1.903
613
113
53
Cùng thắc mắc, bác nào rành luật cho em xin ý kiến với, theo luật nha. Bác nào confirm được thì em lấy 4B chạy qua, bị hốt thì em mời bác đó đi đóng phạt dùm :D.
Nếu chỉ có mũi tên mà không kèm 411 thì tác dụng ko ? 4B đi vàn làn đi thẳng rẽ phải chỗ này em thấy bị hốt vài lần rồi.
Cái ni nó giống vụ bác Phúc Minh trên đường Phạm V Đồng: Trước đó có biển 412, gần đến giao lộ thì không có 411, nhưng có vạch dẫn hướng. Bị XXX thổi. XXX giải đáp: Biển 412 vẫn có hiệu lực cho đến khi có 411.
E thua vụ này. Nói vậy thì làm vạch kẻ đường dẫn hướng gần giao lộ để làm gì.

• Like
Reactions: anhtuanpro