Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.381
73.023
113
waterski nói:
2003 làm gì có giá 2tr bác bravia ?
2003 em mua khu đó đã 9 ,10 rùi.

Đoạn đi tới gần Lương Đình Của đó bác, giá lúc đó chỉ có thế mà thôi
năm 2005 bán lại được 13,8 tr, nhảy về Sông Giồng

Tập Lái
11/8/10
40
0
0
Các bác CDT có tham quá không , khi xây nhà ở + chợ (TTTM=chợ chứ gì). Hiện nay dân chưa để ý lắm nhưng thời gian sau, cái kiểu: nhà trên chợ, nhà + công ty như vầy sẽ không thọ lắm. Các bác có ai thích mua nhà cạnh chợ để ở không?

Hạng D
11/5/09
1.048
2.958
143
Em thì nghĩ, TTTM thì khác chợ nhiều chớ. Chợ thì sợt nhất cái vụ bác cá tươi, rau củ qua mà không bao gói đàng hòang là. Em nghỉ TTTM ở dưới, căn hộ trên cũng OK.

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Có bác nào biết thông tin về căn hộ Canary ở Thủ dầu một chổ khu VSIP 1 đó không, tiến độ đến đâu , lúc cao nhất giá bao nhiêu và hiện nay giá ra sao ? bà chị tôi nhờ hỏi thử để cuối năm nhảy vào nếu nó ....rẻ.

Tập Lái
17/6/10
10
0
1
Canary là ông anh của em xây nè bác, cũng đang xây thêm phase II, 17 tầng, 2 block như cái kia, nhưng cao hơn xíu. Chất lượng quá í ẹ vì mấy chú tàu lai tham rẻ kêu nhà thầu kém chất lượng, người ta nhận nhà xong chưởi quá trời. Mà theo em thì dưới đó không thể để ở được, ai lại đi xây nhà gần khu công nghiệp chứ? Với lại đất này là đất thuê 50 năm, ai đụng vô dính luôn cái vụ giống như PMH. Em đi qua đó lúc tối trời chỉ thấy một hai phòng sáng đèn, hỏi ra thì toàn là phòng của bảo vệ. Vậy mà nó kêu là sold out??? ai ôm của nợ này là coi như xong!!!

Hạng B2
11/11/07
249
2
18
anhxaydung nói:
Canary là ông anh của em xây nè bác, cũng đang xây thêm phase II, 17 tầng, 2 block như cái kia, nhưng cao hơn xíu. Chất lượng quá í ẹ vì mấy chú tàu lai tham rẻ kêu nhà thầu kém chất lượng, người ta nhận nhà xong chưởi quá trời. Mà theo em thì dưới đó không thể để ở được, ai lại đi xây nhà gần khu công nghiệp chứ? Với lại đất này là đất thuê 50 năm, ai đụng vô dính luôn cái vụ giống như PMH. Em đi qua đó lúc tối trời chỉ thấy một hai phòng sáng đèn, hỏi ra thì toàn là phòng của bảo vệ. Vậy mà nó kêu là sold out??? ai ôm của nợ này là coi như xong!!!

có phải công ty COMA9 xây không vậy bác?

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
anhxaydung nói:

Cãm ơn bác, Bà chị tôi đi xem nhà mẫu về ca quá trời, và đang gom tiền để cuối năm mua, để tôi cho bả xem cái bài bác post cho bả biết. Bả dính cái 1 căn nhà phố Uni Town - Binh Dương mà còn chưa sợ vì bả nói chủ đầu tư trả tiền gốc và lãi nếu không mua không biết đúng không nữa.....

Tập Lái
17/6/10
10
0
1
Đúng rồi bác, Coma9 xây xong phần thô trong 1 năm, để dành nửa năm sửa. Đứng bên ngoài nhìn lên thấy lồi lõm như quét vôi, mà cũng phải thôi, tiền nào của đó mà bác. Nhưng mà design là của SG, nhìn tổng quan cũng thoáng, không có tầng hầm, xe để ngoài trời.

Status
Không mở trả lời sau này.