Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
Street_Version nói:
Dân mình có tiền mà không biết đường sướng
Bác nì nói đúng nhất, chả hiểu sao dân ta cứ đâm đầu vào TOY, mà thời buổi này mua xe để chạy thì ít ai sử dụng đến hơn 6 năm rùi mới bán (mà trong vòng 6 năm đầu thì xe các hãng máy móc xem xem nhau nếu bảo trì xăng nhớt đầy đủ, ngoại trừ xe của Tung Của).
Có tiền cỡ đại gia thì em sẽ mua Mec, BMW. CÒn tiểu gia thì em không bao giờ mua xe mới hoặc cũ của TOY mà sẽ mua xe cũ (đã đi cỡ 1,5 năm) của Huyn hay Kia. Do chất lượng sem sem nhau mà Opp không bị cắt từa lưa như tụi TOY.

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
TOPTEN nói:
thang455411 nói:
Xe bán còn không đủ nên không có xe dư để thử, mà ông không cho thử đấy có mua không thì bảo
Theo em được biết thì Toyota các nơi khác vẫn cho thử, chắc tại mấy cậu PMH làm biếng, mà làm biếng thì bán xe cho ai giờ?
Em là cứ phải thử thực tế từng chiếc một mới mua nhé. Chớ có xem và nghe quảng cáo.
Mấy chiếc SUV CUV em đã chinh phục cảm giác hết rồi, chỉ còn chú Phò tu nơ chảnh nữa thôi, rảnh sẽ làm một bài nhận xét:
Sorento, Santa Fe 2013, Subaru Tribeca , Koleos, Everest, Q3, X5, Luxgen...
Fortuner chạy chán lắm bác. Hôm đi cứu trợ Quảng Bình, bọn em ngồi trên Fortuner biển số 80A, có thêm 1 số giấy trên kính nên các bạn CSGT trên đường phải chào liên tục, qua Hảo Sơn các bạn ấy đi ngược chiều còn đá đèn khí thế, chào nhau như là thân thiết lắm. Xe xuất phát ở HCMC là 5h kém 15, đến Quảng Ngãi là 10.30, chậm hơn lúc em đi không cần đèn còi ưu tiên.

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
TOPTEN nói:
thang455411 nói:
Xe bán còn không đủ nên không có xe dư để thử, mà ông không cho thử đấy có mua không thì bảo
Theo em được biết thì Toyota các nơi khác vẫn cho thử, chắc tại mấy cậu PMH làm biếng, mà làm biếng thì bán xe cho ai giờ?
Em là cứ phải thử thực tế từng chiếc một mới mua nhé. Chớ có xem và nghe quảng cáo.

Mấy chiếc SUV CUV em đã chinh phục cảm giác hết rồi, chỉ còn chú Phò tu nơ chảnh nữa thôi, rảnh sẽ làm một bài nhận xét:
Sorento, Santa Fe 2013, Subaru Tribeca , Koleos, Everest, Q3, X5, Luxgen...
càm ràm nữa nó ra thông báo toàn quốc k tiếp và k bán hàng cho bác bây giờ, kakaka.

Hạng D
11/12/10
3.013
7.671
113
He he!
Chắc em phải đi kiếm Fortuner về để chảnh với mấy em Bim thoai!
Thằng sale còn chảnh, huống chi chủ xe chảnh!
he he!

Hạng D
13/1/11
2.425
32.722
113
4bthang2b nói:
He he!
Chắc em phải đi kiếm Fortuner về để chảnh với mấy em Bim thoai!
Thằng sale còn chảnh, huống chi chủ xe chảnh!
he he!
Ý bác nói ai đi Toy cũng chảnh hết áh:D:D:D