Hạng C
16/4/12
988
50.268
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Vừa tuần rồi 8/11/2013 em có quá Toyota PMH xin thử Fortuner 2013, nhân viên mời mọc mua rất dữ nhưng bảo ở đây Toyota PMH.... không có chính sách cho thử xe(!)

Em kinh ngạc, bảo hãng nào cũng cho thử mà sao Toyota ko cho thử? Xe Fortuner nào phải xe sang gì?
Cậu nhân viên im lặng cười trừ.

Buồn buồn em quay ra đi bộ mấy bước đến showroom BMW cạnh đó, thì nhân viên sale BMW đua nhau níu em lại mời thử xe, từ Turismo đến X5.....Hơi bất ngờ, toàn xe sang "lá ngọc cành vàng" mà mấy em gái Bi dám cho mình thử
Em liền làm một vòng con Turismo quanh PMH , công nhận sướng, ngồi BMW sướng quá, êm như ru, ko có một chút cảm giác mệt mỏi gì cả!

BMW tài thật, sao nó ko vọng khung gầm hay tiếng vỏ?

Quay lại Toyota để lấy xe, thì trời , ngạc nhiên chưa.
Thấy mấy cái xe của khách bị đụng phải sơn vè, và thấy Toyota làm ẩu cực kỳ, ai đời mà sơn xong mà nhân viên đem ra mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh đầy bụi để ....phơi!
Ko ngờ hãng này ẩu tả thế!!!

Bó chiếu.

Hạng C
16/7/13
967
1.130
93
Dân ta vẫn mua Toyota ầm ầm đấy thôi bác. Riêng cá nhân em thì em thích huyndai nhất. ^^

Hạng C
16/4/12
988
50.268
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
thang455411 nói:
Xe bán còn không đủ nên không có xe dư để thử, mà ông không cho thử đấy có mua không thì bảo
Theo em được biết thì Toyota các nơi khác vẫn cho thử, chắc tại mấy cậu PMH làm biếng, mà làm biếng thì bán xe cho ai giờ?
Em là cứ phải thử thực tế từng chiếc một mới mua nhé. Chớ có xem và nghe quảng cáo.

Mấy chiếc SUV CUV em đã chinh phục cảm giác hết rồi, chỉ còn chú Phò tu nơ chảnh nữa thôi, rảnh sẽ làm một bài nhận xét:
Sorento, Santa Fe 2013, Subaru Tribeca , Koleos, Everest, Q3, X5, Luxgen...

Hạng B2
10/8/11
306
13
18
Việt Nam mình trước giờ cũng sơn và phơi như vậy nên toyota mới học theo để tiết kiệm chi phí đó mà...! Vãi....