Tập Lái
7/10/14
16
4
3
52
Có qua nó rồi mới thấy mấy thằng nầy tài thật.Thiếu điều người nó cũng làm giả được.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Nhiều bác chê chất lượng xe tàu khựa nhưng thực tế em đã từng ngồi và được cầm lái trên vài chiếc xe made in tàu 100% chạy trên đường cao tốc của nó rồi nhé. cảm nhận của em chạy đầm, êm, option rất nhiều, nội thất đẹp ( nhưng hơi màu mè ) chắc chắn và sang hơn mấy con Toy ghẻ tại vn, chạy trên cao tốc limit 120 mà nó đạp lên tới 130 -140kmh thấy xe vẫn đầm êm không rung lắc. Không biết độ bền thế nào chứ ngồi xe nó đi tổng cộng cả ngàn km ( trong chuyến ctac vừa rồi) thì nó ăn đứt mấy con xe bèo ở Vn, túm lại: em bị bất ngờ về chất lượng xe tàu do từ trc đến giờ toàn nghe bảo đồ nó là đồ đểu hjhj...
Xe tàu khựa, chả biết xe này nhái theo mẫu nào?
Ngắm dàn xe "nhái" từ triển lãm Thượng Hải - Trung Quốc

7 chỗ rất rộng rãi

Bonus: đường cao tốc đi beijing của nó

• Like
Reactions: souri
Hạng B2
2/6/13
356
253
63
48
Nhiều bác chê chất lượng xe tàu khựa nhưng thực tế em đã từng ngồi và được cầm lái trên vài chiếc xe made in tàu 100% chạy trên đường cao tốc của nó rồi nhé. cảm nhận của em chạy đầm, êm, option rất nhiều, nội thất đẹp ( nhưng hơi màu mè ) chắc chắn và sang hơn mấy con Toy ghẻ tại vn, chạy trên cao tốc limit 120 mà nó đạp lên tới 130 -140kmh thấy xe vẫn đầm êm không rung lắc. Không biết độ bền thế nào chứ ngồi xe nó đi tổng cộng cả ngàn km ( trong chuyến ctac vừa rồi) thì nó ăn đứt mấy con xe bèo ở Vn, túm lại: em bị bất ngờ về chất lượng xe tàu do từ trc đến giờ toàn nghe bảo đồ nó là đồ đểu hjhj...
Xe tàu khựa, chả biết xe này nhái theo mẫu nào?
View attachment 247203

7 chỗ rất rộng rãi

View attachment 247211
Bonus: đường cao tốc đi beijing của nó
View attachment 247205
dầu có chê nó, ghét nó thì cũng phải thừa nhận nó hơn mình nhiều. Nó độc lập từ 49, mình 75 mới độc lập nên chuyện nó hơn mình là bình thường.

Hạng D
17/12/11
1.241
1.565
133
Việt nam mà chế như vầy , chắc VN bị loại ra khỏi WTO và bị tất cả các nước trên Thế Giới cấm vận luôn 1000 năm và VN quay trở về thời đồ đá quá . riêng a Trung Quốc thì ko nước nào dám làm gì Haizzzzzz

Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
CÔng nhận tài copy đáng nể thiệt:3dsohai: Nhưng có điều em vẫn thắc mắc là sao nó không copy gien làm sao cho dân Trung quốc đẹp đẹp hơn tí:3dcuoigif: