Hạng B1
27/12/14
58
71
18
36
Nhìn khá đấy, nhưng ngắn nhỉ, cái dạng này là gầm cao, hầm hố 5 chỗ giống con Ford Ecosport, không dám bàn loạn về cái định nghĩa SUV.

Hạng B2
16/4/13
419
859
93
bao nhiêu thì 0 biết nhưng dòng này 0 phải SUV
Thế này thì em nể bác rồi. Bác nghĩ xem có đứa nó bảo bác lùn, bác hỏi nó theo chú mày mét mấy thì lùn, mét mấy thì cao? Nó bảo ko biết, chỉ biết bác lùn :)

Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
o
Thế này thì em nể bác rồi. Bác nghĩ xem có đứa nó bảo bác lùn, bác hỏi nó theo chú mày mét mấy thì lùn, mét mấy thì cao? Nó bảo ko biết, chỉ biết bác lùn [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:)[/BCOLOR]
ờ thì lùn hơn thằng cao hơn mình thì nó bảo mình lùn hơn nó là đúng rồi cần éo gì biết bao nhiêu ccm mét nhảm:3dgolf:

Hạng B2
16/4/13
419
859
93
o
ờ thì lùn hơn thằng cao hơn mình thì nó bảo mình lùn hơn nó là đúng rồi cần éo gì biết bao nhiêu ccm mét nhảm:3dgolf:
Vậy ít nhất cái thằng tào lao đó còn biết cái mốc là chiều cao của chính nó để xác định người khác lùn hay cao. Vậy cái mốc xác định SUV của bác là gì, chả nhẽ bác còn nhảm hơn nó :)

• Like
Reactions: Buadoibuano
Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
Vậy ít nhất cái thằng tào lao đó còn biết cái mốc là chiều cao của chính nó để xác định người khác lùn hay cao. Vậy cái mốc xác định SUV của bác là gì, chả nhẽ bác còn nhảm hơn nó :)
nhớ làm éo gì ụ lo kiếm tiền để có cơm ăn cho sướng rảnh dái đâu nhớ mấy cái tào lao

Hạng C
3/3/14
733
872
93
CUV và SUV phân biệt dựa trên khung sườn chứ có phải theo kích thước đâu bác. SUV là body-on-frame như xe tải, còn CUV là unibody như sedan.
nhỏ hơn hình như người ta gọi là cuv thì phải .suv phải có khoảng sáng gầm cao mới gọi là suv

• Like
Reactions: Buadoibuano
Tập Lái
28/11/14
3
2
3
52
nói mà ko biết mình nói gì...
Vậy mà cũng có xe riêng thì thật là rất nguy hiểm cho xh...
Như này mà mấy OS mới ko biết cứ nhìn bằng C với xe tải rồi nghe theo thì bỏ mẹ.
ngta giao tiếp với ngôn từ lịch sự,nhã nhặn.đoé chụp ngay lấy mà học hỏi thì thôi còn giả nhời như ccc.
có bị ban nick đuổi cổ cũng phải chửi phát cho sướng miệng.
DKM...

Tập Lái
18/4/14
30
6
8
đẹp thế nếu mà về VN bán giá như vậy thì ngon, đúng mầu em thích