Hạng C
15/11/11
809
925
93
Đúng 1 tháng kể từ ngày mình đem lên HBT làm bảo hiểm đồng sơn, sáng hôm nay mình mới có thời gian đem chiếc xe ra ngồi rửa và kiểm tra kỹ lại những điểm làm vừa rồi.
Có vài nhận sau đây:
1/ Những điểm trầy xước thì các bác bên HBT làm lại đều đẹp.
2/ Xe được cân chỉnh hệ thống lái miễn phí
3/ 2 chỗ cần đánh pát các anh kỹ thuật đã quên làm.
4/ Do lúc nhận xe mình hoàn toàn tin tưởng nên chỉ kiểm tra ngay những chỗ trầy xước thôi, đến ngày hôm nay mới rãnh đem ra săm soi thì thấy: <span style=""color: #ff0000;"">1 số chỗ gần những nơi sơn lại bị bóng mờ và dính dấu sơn tùm lum, ngay cả băng keo dán che phủ khi sơn cũng không gỡ ra, khi gỡ băng keo này ra thì xung quanh đó nhìn vào thấy màu sơn mờ mờ đục đục còn chỗ băng keo thì bóng loáng <=== kinh dị không thể tả.</span>

Thời gian mình để xe trên đó rất lâu, hẹn 4 ngày từ thứ 2 đến thứ 6 nhưng mình để đến thứ 7 mới lấy nhưng vẫn không xong kịp nên CN mình cần xe lấy về đi 1 ngày, sáng thứ 2 tuần tuần sau mình đem lên tiếp và được kỹ thuật hẹn chỉ 1 ngày nhưng mình để đến 4 ngày mới lên lấy, cuối cùng là được cân chỉnh hệ thống lái miễn phí còn phần sơn thì như đã mô tả ở trên, bực mình nhất là các anh dịch vụ và kỹ thuật trên đó rất nhiệt tình ân cần với khách mà chả hiểu sau lại để ra sự cố như thế.
Bác Taunus71 sẵn chấn chỉnh lại dịch vụ của HBT trong topic kia nhớ nhắc vụ xe của mình luôn nhe.