Hạng B1
17/12/13
82
6
8
Vote cho CR-V nha bác, đâu phải tự nhiên nó chạy đầy đường với là mẫu gầm cao bán chạy hàng đầu tại VN đâu, kiểm chứng doanh số toàn cầu. chưa kể năm nay còn đạt giải Xe của năm tại Việt Nam.
Thế thì bác lại quên xe Hàn đang trỗi dậy rồi nhưng CRV vẫn có đối tượng người mua riêng, ai thích xe Nhật bền dáng an toàn tiện nghi thì chọn CR-V

Hạng B2
12/5/14
56
9
8
34
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bệnh của em này là ồn, đi đường nhám nó kêu rào rào ác chiến, nhưng nếu bác thay bộ lốp, phủ gầm thì chắc đỡ. Mà xe nào tầm này cũng sẽ bị ồn gầm chứ đường nhám đường xấu chắc có SUV siêu sang may ra không ồn

27/3/12
58
13
8
Bác cần mua gấp trong tháng vì kịp ưu đãi, chứ như em chắc chấp nhận chờ con 2023 thiết kế mới ra mắt luôn qua. Mãi CR-V mới đổi thiết kế, nhìn đời mới vuông vúc và nam tính hơn

• Wow
Reactions: donatram22
Hạng B2
18/9/04
220
7
18
còn lâu mới nói
Bác cần mua gấp trong tháng vì kịp ưu đãi, chứ như em chắc chấp nhận chờ con 2023 thiết kế mới ra mắt luôn qua. Mãi CR-V mới đổi thiết kế, nhìn đời mới vuông vúc và nam tính hơn
Đúng rồi bác, em tính mua trong tháng này kịp trước bạ, đợi đời 2023 chưa biết bao giờ ra mắt ở thế giới chứ chưa nói đến Việt Nam

• Like
Reactions: QuyenPDK
Hạng B1
11/11/13
70
10
8
Nếu xe gia đình thì em nghĩ bác cứ quất CR-V đi, bác nên mua bản G do bản L có cửa sổ trời, mùa nắng ở TP.HCM nắng tụt huyết áp thì cái cửa sổ thêm nắng gắt thôi

• Like
Reactions: donatram22
Hạng B2
18/9/04
220
7
18
còn lâu mới nói
Thế thì bác lại quên xe Hàn đang trỗi dậy rồi nhưng CRV vẫn có đối tượng người mua riêng, ai thích xe Nhật bền dáng an toàn tiện nghi thì chọn CR-V
Vợ chồng em cũng trầm tính nên thích cái gì đó bền dáng và bền bỉ. Xe Hàn nhìn bắt mắt thật nhưng đổi thiết kế liên tục, mau lỗi thời.

• Like
Reactions: Yêu Xế Hộp
Hạng B2
7/12/12
59
12
8
Em khoái ngoại hình của con này, không biết bảo thủ hay sao nhưng nhiìn thiết kế đời 2023 em vẫn không thích bằng đời cũ nhìn nam tính hơn hẳn

26/3/14
56
11
8
Nói ra các bác bảo em chạy CR-V khen xe nhưng em chở gia đình du lịch loanh quanh thành phố, phượt nam ra Bắc cũng có. Chạy đổ đèo số S lẫy tay cứ gọi là không chê gì nữa không cần rà thắng cứ thế mà ôm cua. Chỉ ghét cái là số lùi hơi yếu phải lấy đà mới lên được mấy chỗ gờ cao.
Cái honda sensing cảnh báo nếu bác chệch làn luôn chứ chưa nói tới những trường hợp nguy hiểm khác.
Các xe nhà honda cứ bị chê ồn, chứ em có thấy con này ồn chỗ nào đâu nhỉ? Hay do em chạy đường đẹp, máy lạnh này nọ oke tất