Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
Thực sự mình không hề chặn , nếu anh tạo sự nhận thức thì đó mới là phương pháp chặn hữu hiệu nhất trong mọi thời điểm.
Game cũng vậy, chặn ở nhà nó ra ngoài đường còn quá tội , khó kiểm soát hơn .
Nó còn nhỏ. Vừa dạy vừa chặn luôn

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.797
133
Em cuzng hỏi câu y chang chủ thớt, chỉ bỏ chữ “ngăn”, mấy bác giúp em

Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
Con mình cũng hay xem, mình mua cho nó cái dt riêng, chỉ dặn bớt coi lại...
Cũng mừng nó coi gái cởi truồng, chứ kg coi trai
anh làm vại nó quay tay hoài là bị ysl như anh tieu tu đó... thi thoảng anh dẫn cháu xuống VTau cho ngta làm cho cháu

Hạng C
13/11/07
841
15.399
93
53
thôi mấy a, thớt kia thì thi nhau khoe vào đời sớm, thớt này thì bàn cách ngăn con cháu mình khai cu, mấy mà làm cán bộ thì tối tham ô ngày hô hào liêm khiết là chuẩn luôn

Hạng F
5/3/05
8.718
72.108
113
đây
anh làm vại nó quay tay hoài là bị ysl như anh tieu tu đó... thi thoảng anh dẫn cháu xuống VTau cho ngta làm cho cháu
Nó xem thôi, cu chưa mở mắt chưa quay tai đc, mới 11t..nhưng từ ngày nó ít coi, lại quay sang coi mấy thằng ôn con khá bảnh, bác tuyền...cái này mới lo nè anh

17/12/18
86
2.685
103
46
E nghĩ giờ nên xem chung để vẽ đường cho nó chạy
Rất khó xử
Nhất là các cháu gái giờ cũng tò mò xem.

Em nói sơ sơ là nhờ vậy mới có con cái, nhưng chúng nó quá khôn khi bảo làm vậy để được sướng chứ có con là phụ ( hs lớp 6)

Làm sao con biết là họ sướng?
Tại con thấy mấy cô ấy rên rất to!

Đến nước này em đành gật gù công nhận điều đó các con đúng
Nhưng tuổi tác các con còn non , đừng nên nghĩ chuyện đó vì tâm sinh lý chưa đạt và lỡ có thai sẽ tổn hao sức khỏe , thậm chí chết ( gù mấy tấm hình bị băng huyết cho nó sợ )

Sau đó Em khủng bố thêm mấy tấm hình bị giang mai, hoa liễu ....và nói nói nam nữ giao hợp lung tung sẽ gây bệnh cho nhau như thế này , đau đớn lắm chứ không phải lúc nào cũng sướng .

Không biết chúng có sợ không và không biết cách giáo dục đó có đúng hay không?
Hay quá bảo thủ?

Mời các bác cho thêm các tư vấn vàng ngọc và các kinh nghiệm thực tế riêng.

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Đến cái tuổi tò mò thích xem thì đừng nên ngăn nữa mà nên khéo léo nói đến những hệ lụy khi quan hệ sớm. Máu quá thì phải luôn xài condom. Phải cho nó xem thêm mấy cái clip bị giang mai, lậu... và cả mấy clip phá thai.. để giáo dục thêm. Làm gì thì làm đừng nên để hậu quả vì xảy ra hệ lụy về sau rất mệt mỏi.
Ngày xưa mấy anh thế nào thì giờ mấy cháu nó thế đấy thôi. Cấm làm gì nữa.