Hạng B2
21/10/06
337
24.833
93
LEED chẳng liên quan gì đến chất lượng công nghệ, chất lượng sản phẩm hết :)
Nó liên quan đến phát triển bền vững để đạt tư cách nhà thầu tham gia gia công lô hàng của đối tác thôm đó anh.
Ngay cả cty cùi mía của em mà khách còn audit chính sách safety tận công ty của em chứ ko còn chuyện tuân thủ ở nhà máy của họ.

Hạng B2
11/2/12
330
9.347
93
Trong 1 ngành có cty làm đc, có cty ko, nhằm gì, trong rủi có may.

Mấy anh loser rồi thấy ai cũng zậy. Ko hẵn đâu.

Hạng B2
11/2/12
330
9.347
93
Anh không định nói anh bên chên chứ?! :D
Tuỳ anh hiểu sao hiểu.

Mới đọc đc truyện kia, trời mưa ng đi đường, vận tải hàng than, chửi do đường đi lầy lội khó khăn, nhưng ng nông dân lại vui mừng do nc nhiều lúa tốt. Chả biết đâu mà lần!

Hạng D
30/6/08
1.505
64.462
113
59
Nó liên quan đến phát triển bền vững để đạt tư cách nhà thầu tham gia gia công lô hàng của đối tác thôm đó anh.
Ngay cả cty cùi mía của em mà khách còn audit chính sách safety tận công ty của em chứ ko còn chuyện tuân thủ ở nhà máy của họ.
Biết hết bài.

Hạng D
30/6/08
1.505
64.462
113
59
Thực ra là có tác động rất nhiều, anh qua nhà xưởng nóng bức, khí thãi mùi hôi u uế, các nhà thầu phụ cũng y chang thì làm sao công nhân làm có hiệu quả bằng.
Một nhà xưởng mát lạnh, bữa cơm nóng, không khí sạch sẻ thơm tho.:D

Hạng C
22/5/14
939
48.589
93
Mềnh chỉ ăn chia, thấy chia năm nay thua năm ngoái. Khoái nhất là 5 năm truoc, 1 lời 1.
Giờ giá cn cao roi, lại them cạnh tranh từ mấy anh hàng xóm.