Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
Em đang ở Hà Nội, bác chủ cho em hỏi VOC tổ chức ở đâu ạ? Thời gian os tập trung ở đâu để em tranh thủ chạ ra ạ.
Cám ơn bác

Hạng C
20/7/10
522
6
0
47
hỏng có "đứa" nào làm Fan KVL à ? cả MBFC cũng im luôn !

Em có công tác ngoài đó nhưng biết địa chỉ mô tê đâu để cổ động , đoàn Em đi cũng được 8 mạng , thanh niên hò hét cũng ô cơ !

Tập Lái
21/8/10
48
0
0
BATMAN_4EVER nói:
hỏng có "đứa" nào làm Fan KVL à ? cả MBFC cũng im luôn !

Em có công tác ngoài đó nhưng biết địa chỉ mô tê đâu để cổ động , đoàn Em đi cũng được 8 mạng , thanh niên hò hét cũng ô cơ !

VOC được tổ chức ở Làng văn hóa các Dân tộc Việt Nam - Đồng Mô - Sơn Tây - Hà Nội, đi hết đại lộ Láng Hòa Lạc là tới nơi bác à

Hạng B2
28/11/11
362
75
28
Trên các DĐàn OF, VJ, XV ... người ta TT trực tiếp VOC2012 rất sôi nổi mà OS nhà ta sao im ắng quá. Đợt này có phải do xe cùa OS ít quá nên các bác offser không ai làm phóng sự chiến trường thế bác Lơ? Bữa giờ tìm mỏi cả mắt trên các Web mà chẳng thấy xe bác KVL đâu, chỉ thấy Bò sữa của bác Muc là nhiều, hy vọng hnay các bác phọt cho vài tấm xe của OS nhà ta đang thi đấu.

Tập Lái
3/11/06
26
0
0
kysutach nói:
thi hạng nguyên bản thì chơi đc,nhưng để ông máy dầu chạy có vẻ máu hơn.nhưng từ ngày có bé bi rồi ko biết còn giọt máu nào ko

Ra Bắc là bị cắt cổ liền á...

Tập Lái
13/4/12
30
0
0
Hôm trước em đi đám giỗ ở Ngã ba Giồng thấy bác Đức đi Trai Tân đến em tưởng bác cũng tham gia giải này chứ?

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
Jindo nói:
kysutach nói:
thi hạng nguyên bản thì chơi đc,nhưng để ông máy dầu chạy có vẻ máu hơn.nhưng từ ngày có bé bi rồi ko biết còn giọt máu nào ko

là sao bác ,e chưa hiểu từ cắt cổ của bác

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
kysutach nói:
Jindo nói:
kysutach nói:

chắc bác này ECU đang bị ẩm do bảo mấy ngày nay.. đó mà..

Tập Lái
3/11/06
26
0
0
kysutach nói:
Jindo nói:
kysutach nói:

Dạ OF ngoài ấy nhiều đao phủ hăm he con chó ăn bẩn đó lắm bác ạ. Bẩn đến nỗi rút gân rút cốt Sáo đen 1 thời nâng đỡ nó để tạo nên tên tuổi như ngày nay đó bác ạ. Thứ ăn cháo đá bát mà...

Status
Không mở trả lời sau này.