Hạng B2
10/9/10
428
3
18
33
Dragontu78 nói:
ủa, chứ bác không chuẩn bị xuyên Việt cho Carens sao bác ?

Bác đọc kỹ dùm cái  mục " thời gian " dùm em cái

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Em đọc rồi, chắc cũng không nhầm vì em học qua 12 rồi. ! Tại em thấy bác chỉ rủ Carens xuyên Việt nên cũng nghĩ bác không quan tâm đến các hoạt động khác của KIAFC.

Hạng B2
10/9/10
428
3
18
33
Dragontu78 nói:
Em đọc rồi, chắc cũng không nhầm vì em học qua 12 rồi. ! Tại em thấy bác chỉ rủ Carens xuyên Việt nên cũng nghĩ bác không quan tâm đến các hoạt động khác của KIAFC.

Bác là HT mà bác nói được câu này em thua luôn.

Hạng D
19/9/08
1.707
188
63
Dạ, em cũng thấy bác Illu chỉ rủ Caren thôi à, còn chuyện kia thì em thấy bác lại suy diễn theo chủ quan của bác rồi. Bác nhớ lại lần đi từ thiện ở Bà Rịa đi nha bác

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
nữa, các bác lại giận nhau rồi, chuyện nhỏ xí xi à mà kéo từ thớt kia wa thớt này nha.
sao em thấy nó đơn giản mà ta:
1. Bác Ilu rủ Caren xuyên Việt vì bác ấy đang đi Caren, đi xe nào thì thường có xu hướng rủ xe cùng dòng đi cho vui.
2. Đi KM thì xuyên Việt mệt lắm lắm, khó thực hiện
Bác Ilu thật sự muốn đi và muốn thực hiện được nên quyết tâm rủ những bác thực sự có khả năng đi.
Em cũng chưa hiểu sao các bác khác lại tỏ ý ko vui ? Em nghĩ bác ấy ko có ý tách biệt Caren hay gì đâu các bác ạ 

Hạng B2
6/5/07
105
0
16
chính xác

yeuxehoi nói:
nữa, các bác lại giận nhau rồi, chuyện nhỏ xí xi à mà kéo từ thớt kia wa thớt này nha.
sao em thấy nó đơn giản mà ta:
1. Bác Ilu rủ Caren xuyên Việt vì bác ấy đang đi Caren, đi xe nào thì thường có xu hướng rủ xe cùng dòng đi cho vui.
2. Đi KM thì xuyên Việt mệt lắm lắm, khó thực hiện
Bác Ilu thật sự muốn đi và muốn thực hiện được nên quyết tâm rủ những bác thực sự có khả năng đi.
Em cũng chưa hiểu sao các bác khác lại tỏ ý ko vui ? Em nghĩ bác ấy ko có ý tách biệt Caren hay gì đâu các bác ạ 

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Illuminati. nói:
Dragontu78 nói:

Bác ở vào vị trí em xem bác nghĩ gì nào ? Thật lòng chút đi bác. Bác bỏ qua chức HT của em rồi hãy đặt bác vào vị trí của em là người hô hào để anh em cùng là KIAFC thì bác nghĩ sao ?

@Yeuxehoi: không có giận nhưng hơi buồn thôi em trai, tâm huyết của mình bị bỏ qua nên hơi chạnh lòng chút thôi.

Tập Lái
26/11/10
33
1
8
Bắn súng đạn sơn ở Củ chi có rồi đó các bác đi Madagui xa quá :)

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
Dragontu78 nói:
Illuminati. nói:
Dragontu78 nói:

Bác ở vào vị trí em xem bác nghĩ gì nào ? Thật lòng chút đi bác. Bác bỏ qua chức HT của em rồi hãy đặt bác vào vị trí của em là người hô hào để anh em cùng là KIAFC thì bác nghĩ sao ?

@Yeuxehoi: không có giận nhưng hơi buồn thôi em trai, tâm huyết của mình bị bỏ qua nên hơi chạnh lòng chút thôi.
Hai ông này rảnh đem từ thớt này sang thớt kia chọt nhau nha....
Em thấy hai ông đi kiếm 2 cây súng sơn bắn nhau cho vui đi , ông nào bị nhiều thì ....cười hahah2ahhaha

Chi Hội Phó KIAFC
12/4/07
1.412
212
63
12
HCM
Hay là mình tổ chức đi Thứ Bảy, về Chủ Nhật. Đừng đi ngày lễ đông người phải chờ đợi và giá cả đắt đỏ. Có Bác nào đi Củ Chi rồi thì up lên cho mọi người với. Thanks.