Hạng B2
15/8/10
376
4
0
Re:Một em hàng đang tiến về saigon,

Mèn đéc ơi, chết con rồi he he he. Thui ráng kiếm gạo nối C*** thôi!

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com

Một số Niva hiện nay lúa 1 thùng rồi mà mưa chưa nối đc C*** bác ạ, em định mổ thịt 1 kon niva nhà em ra cung cấp phụ tùng cho hội nhà mình không biết các bác nghĩ sao ạ.
phân vân lắm.... tối 2 mắt cá ngù không đc luôn. hix hix :(:oops::oops::oops::oops::oops::mad::mad::mad:
bao.nguyen nói:

Hạng C
17/2/11
790
8
18
47

Xẻ đi Vỹ, mình đăng ký trước phần L**M***, mình nghĩ là Bảo lấy C***, pác Sjw lấy gi** hehe

Hạng B2
15/8/10
376
4
0

vytruong nói:
Một số Niva hiện nay lúa 1 thùng rồi mà mưa chưa nối đc C*** bác ạ, em định mổ thịt 1 kon niva nhà em ra cung cấp phụ tùng cho hội nhà mình không biết các bác nghĩ sao ạ.
phân vân lắm.... tối 2 mắt cá ngù không đc luôn. hix hix :(:oops::oops::oops::oops::oops::mad::mad::mad:
bao.nguyen nói:
Lạy hồn, bác Vỹ ơi em trông cậy cả vào bác :))

Em mới giới thiệu 1 mối của bác chú Ỉn muốn làm đống đó :) khà khà!

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43

Bây giờ mà không đi nối C* đi, sau này có tiền cũng chả nối được nữa. Mình phải đi săn cầu trước về om chờ giá lên mới được

h20 confirmed
Tập Lái
13/6/11
15
3
3

Bác Vĩ ơi, một con Niva vẫn chạy ngon lành, hình thức bình thường giờ khoảng bao nhiêu lúa hả bác?

Hạng B1
19/2/09
72
3
8

bác vy truong giúp em vụ dây an toan xin có được không ạ?

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com

Có luôn bác để em hỏi giá cho, nếu của trung hoa anh hùng mới khoảng 450k còn hàng theo xe mai em di hỏi giá cho bác hén. Bác gắn vô co Lada của bác hả?

1 em niva - hiện nay không có xe tầm trung bác - 1 là nát luôn 2 là mới đại tu rùi. Giá nát nát còn 2 cầu khoảng 45chai - đại tu rùi 1cầu khoảng 55 chai. Hai cầu khoảng 65chai bác.

thanhc650 nói:
bác vy truong giúp em vụ dây an toan xin có được không ạ?

Hạng C
17/2/11
790
8
18
47

vytruong nói:
Có luôn bác để em hỏi giá cho, nếu của trung hoa anh hùng mới khoảng 450k còn hàng theo xe mai em di hỏi giá cho bác hén. Bác gắn vô co Lada của bác hả?

1 em niva - hiện nay không có xe tầm trung bác - 1 là nát luôn 2 là mới đại tu rùi. Giá nát nát còn 2 cầu khoảng 45chai - đại tu rùi 1cầu khoảng 55 chai. Hai cầu khoảng 65chai bác.

Có cái nào nát bét lun hông? anh em đang bàn nhau xẻ thịt 1 con gấu, ưu tiên bộ lòng & súng đạn
1. Bao. nguyen: c**
2. Sjw: gi**
3. Zero: l** m**
Nếu khó quá thì zero & sjw đăng cai làm chủ xị, dao thớt vytruong đảm nhiệm, ok?
Nhào zô chia của nà pà con

Hạng B2
24/1/09
438
6
18

Zero Elevation nói:
vytruong nói:
Có cái nào nát bét lun hông?

Em biết trên Quận 9 có 1 con NÁT BÉT đúng theo yêu cầu của bác, em đã thịt 5 cái chân của nó rồi nè :D