Hạng B1
8/8/06
75
10
8
Re:Nghịch tí ảnh ở Phú Gia hồi chiều này :)

Em nào đang trùm mền đỏ thế nhỉ :D

Hạng B2
3/10/09
197
1
0
28

quiet_man nói:
Khu Phú Gia này hình như chỉ có 99 căn thôi àh. Mỗi căn có giá khỏang hơn 3 triệu thì phải. Mà thường các đại gia mua để thể hiện đẳng cấp, em nghe nói danh sách sắp hàng chờ đến lượt mua cũng nhìu lắm ạh.

vào PG ở thì khỏi phải chê ạ ! những người đứng tuổi vào đỏ ở rất sướng . Không ồn ào , không bụi , cò nhiều tiện nghi
hồ bơi , sân tennis , .....nhà trong đó ko fải đều như nhau...! nó có nhiều loại :p
Cái hay là con nít VN ở đó lên 6 nói tiếng anh như gió rồi ạ =]]
Nhưng nhiều bác thông minh hơn là ko vào khu Phú Gia mà sang các khu như Mỹ....xxxxxx ! :p
cũng rất yên ỗn ! nhà thì 20tỉ trởi xuống . [ thay vì vào PG 40tỉ còn dư 20tỉ =]] sắm xe đi ]

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

lexus_fan7801 nói:
quiet_man nói:
Khu Phú Gia này hình như chỉ có 99 căn thôi àh. Mỗi căn có giá khỏang hơn 3 triệu thì phải. Mà thường các đại gia mua để thể hiện đẳng cấp, em nghe nói danh sách sắp hàng chờ đến lượt mua cũng nhìu lắm ạh.

vào PG ở thì khỏi phải chê ạ ! những người đứng tuổi vào đỏ ở rất sướng . Không ồn ào , không bụi , cò nhiều tiện nghi
hồ bơi , sân tennis , .....nhà trong đó ko fải đều như nhau...! nó có nhiều loại :p
Cái hay là con nít VN ở đó lên 6 nói tiếng anh như gió rồi ạ =]]
Nhưng nhiều bác thông minh hơn là ko vào khu Phú Gia mà sang các khu như Mỹ....xxxxxx ! :p
cũng rất yên ỗn ! nhà thì 20tỉ trởi xuống . [ thay vì vào PG 40tỉ còn dư 20tỉ =]] sắm xe đi ]

Hình sinh nhật tuning club đâu rồi nhóc, đang chờ nhóc post lên ne.

Hạng B2
3/10/09
197
1
0
28

ấy em quên mất == do em còn bận ôn thi nên các bác vào link của OF xem đỡ nhé :D
2 link 1 link của bác mập 1 của e :p bác nào rảnh up dùm em qua luôn cũng đc =]]

[link]http://otofun.net/showthread.php?t=167564[/link]

[link]http://otofun.net/showthread.php?t=167630[/link]

Hạng B2
4/6/08
413
0
0
Đà Nẵng

có gì đâu bác,bác Vịt trong btc còn khuyến cáo ae mang theo súng ống bắn xe và mẫu mà bác :D

Hạng C
5/2/09
821
1.454
93
43

ak ak hồi chiều mới lượn qua chổ này! kinh qua! mà sao không thấy RR của chị Khải nhể???:D

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

@LouisNguyen: bác đến cái nhà hàng sát bên cafe Gloria Jeans hoặc qua nha hang Cham Charm là thấy àh.