Hạng D
21/12/06
1.117
617
113
RE: Ngoài HN vừa chộp được em này.

Trích đoạn: Vic85

hix....nhìn sao em này cũng ko thể nào đọ lại dc với golf GTI (best hatchbach car) dc...hehee...
ấy bác lại quên là GTI động co cần phải dùng tang áp (turbocharge) mà vẩn kém 1kw so vói con Honda này đấy , động co không tâng áp.
Trích đoạn: stifler

Tí quên, con này được Honda đưa ra để cạnh tranh với dòng xe GOLF GTi của VW. Civic Type R này được bán đầu tiên ở UK. Màu đỏ là màu đẹp nhất.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

xe đẹp, chưa cái hatchback nào e lại kết như cái này ^^
bác gì chủ xe ơi, mua bao nhiêu, báo em 1 câu, em đang định tậu Civic nội địa, nhưng kiểu này chắc thôi ^^

Tập Lái
18/3/07
8
0
0
CON XE 30-0558

THÂN CHÀO CÁC BÁC CON XE ĐÓ CỦA TÔI ĐÓ
LÊN XE BẰNG CỬA SAU NHÉ.
CÁC BÁC MUỐN TÌM HIỂU THÌ TÔI CHO XEM, CON NÀY NHÌN VẬY THÔI CHỨ NHỎ LẮM

Hạng B2
3/3/07
219
0
0
RE: CON XE 30-0558

con này nhìn ngoài thì đẹp nhưng chật lắm..ngồi trong ko đã lắm.....:mad::mad::mad:

Tập Lái
18/3/07
8
0
0
RE: CON XE 30-0558

CÓ BÁC NÀO BAN XE SỐ TỰ ĐỘNG GIÁ KHOẢNG 40K KHÔNG??
BÁN TẠI TP. HCM???
XIN CHÀO GIÁ.....
CÁM ƠN NHIỀU?

htd
Tập Lái
10/10/05
1
0
0

em có thằng bạn ở Brisbane, nó deposit cho Civic type R này rồi @ AUD43k
Cuối t 6 này no mới có xe từ UK về

Hạng B1
1/2/07
54
0
0

Type R hatch chỉ có tại Anh và Úc --> Tay lái bên phải. Úc là nơi đầu tiên trên thế giới sẽ nhận được chiếc này vào tháng 7. Hơn nữa loại này chỉ có 2 cửa. Bên Nhật mới ra chiếc Civic Type R nhưng là Sedan giống của Mỹ. Loại Hatch Type R chỉ được sản xuất tại Anh. Hàng không có mà mua chắc gì VN có cửa mà tìm được chiếc tay lái bên trái ???

Chiếc ở trên bên cửa sau có tay cầm cho cửa sau nhưng ngay phía trên kính --> bắt chước Alpha Romeo

Hạng B1
1/2/07
54
0
0

Trích đoạn: htd

em có thằng bạn ở Brisbane, nó deposit cho Civic type R này rồi @ AUD43k
Cuối t 6 này no mới có xe từ UK về

Sướng thế, bạn em định deposit mà nghe nói phải đợi mất 3 tháng mà không có màu trắng nên đang suy nghĩ lại ;)