Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
ngược dòng Mekong ...!

Em xin trích dẫn một tay chơi xứ mình....ai có hứng thú thì tham gia theo link phía dưới nhé..
<hr/> xin chào những người hùng & chiến xa Jeep , vào tháng 9/15 tôi dự định 1 chuyến WILD TRAVEL " ngược dòng Mekong" ...! tôi hy vọng tìm những người hùng có chiến xa tham gia cuộc hành trình ... mạo hiểm- khám phá đời sống & con người trên dòng sông huyền thoại .
lộ trình như sao :
Cân THơ - Châu Đốc - Phnom Penh -Kampong Cham -Kratie -Stung Treng -border Laos - Pakse - Savanakhet -Thakhek - Vientiane - Phonsavan - #7 Vietnam - #15 Hochiminh Trail về ...!
dự đoán cho chuyến đi là 10 ngày .... sáng chạy & tham quan những nơi cần đến ...sế chiều tìm chổ Lý Tưởng Cắm trại hay nhà nghỉ ...!
điều kiện tham gia :
phải có chiến xa trong tình trang tốt cho 1 chuyến đi xa .
chủ quyền xe & bảo hiễm & sức khỏe & thời gian .
tài chánh ... tự sử ...! " khoảng 10.000.000vnd"
chuẩn bị giấy tờ " passport " cho các cửa khẩu Cambodia & Laos & Vietnam .
chuẩn bị dụng cụ Cắm Trại .
đây là cuộc hành trình tham quan- khám phá- gian nan - mạo hiểm " no kids or wife please " .
hy vọng sẽ có 1 chuyến đầy Ấn Tượng cho cộng đồng Jeep club Vietnam .
xin mời các bạn cho ý kiến .

http://diendan.autovina.v....php?p=45549#post45549

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113
làm gì mà chi phí chỉ có 10 triệu, may ra xe đi 4người, mỗi người 10 triệu

Riêng chi phí tạm nhập xe vào CPC là 225$ mỗi xe rồi. Phí vào CPC mà rẻ thì VN đã chạy xe con ầm ầm qua CPC để đi Angkor rồi, không phải đi xe khách hay máy bay

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
đây cũng là vấn đề ch anh em nhà mình cần mổ sẻ các bác ạ... mình cũng định đi mà