Hạng B2
31/5/07
292
209
43
Xe Đức thì ngoài tiền mua còn có tiền nuôi khá nhiều.
Sau 7 năm chạy Merc E mình có thể đổi Mẻc BMW cùng dòng nhưng quyết định đổi sang SA. Vẫn ngon lành chất Đức là lại midsize Unibody SUV đúng nghĩa.

khá nhiều mem Đức dòng C và E chuyển sang Lux.
Cái này anh em xe cỏ chắc không hiểu nổi vì có sở hữu xe Đức bao giờ đâu mà biết, chỉ được vài câu anti kiểu “ yêu nước”, “ vin nô”,…

chạy xe cỏ không có lỗi gì cả, nhưng sẽ là ngu dốt khi đi chê xe Lux và người mua Lux vì nó chắc chắn ngon hơn xe cỏ cùng size, kể có xuất xưởng trong 10 năm tới. Cỏ là cỏ, không thể khác được.
Bác nào chạy xe cỏ cỡ Cam trở xuống miễn comment.
Rất ngại quan điểm của cụ này vì hiện tại em nghĩ có rất nhiều cụ chạy Cam nhưng tầm hiểu biết về xe cộ và tiềm lực kinh tế thì không hề cỏ tí nào :D

• Love
  • Haha
Reactions: NEWDRIVER and Osin
Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Rất ngại quan điểm của cụ này vì hiện tại em nghĩ có rất nhiều cụ chạy Cam nhưng tầm hiểu biết về xe cộ và tiềm lực kinh tế thì không hề cỏ tí nào :D
Nhiều người có tiền nhưng vì nhiề lý do, họ có thể mua xe tầm phổ thông, nhưng họ không rảnh vào otosg hay các group để chê dạo bác ạ. Mình đề cập 1 số thành phần xấu tính mà thôi.

Hạng B2
11/12/20
328
377
63
:) em là em thấy các bác hình như đang quá khắt khe với hãng xe chỉ vừa mới thành lập được vài ba năm :p Có hãng xe / xe nào là hoàn hảo đâu các bác?
Em đang đi Lux A nhưng em cũng không dám khen hay chê gì. Mặc dù nó khá nhiều lỗi vặt. Căn bản là nó phù hợp, vui vẻ.
Hoan hỉ nào các bác ơi.:p

Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
:) em là em thấy các bác hình như đang quá khắt khe với hãng xe chỉ vừa mới thành lập được vài ba năm :p Có hãng xe / xe nào là hoàn hảo đâu các bác?
Em đang đi Lux A nhưng em cũng không dám khen hay chê gì. Mặc dù nó khá nhiều lỗi vặt. Căn bản là nó phù hợp, vui vẻ.
Hoan hỉ nào các bác ơi.:p
Anh em OS cười là câu nầy chứ không phải cười vì tuổi nó ngắn

“Tự hào khi là người sở hữu một chiếc xe phiên bản giới hạn”

• Like
Reactions: Steven Trương