Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.568
11.788
113
HCM
Rốt cuộc anh đã nhận ra chân lí cùng tầm tiền thì mấy em JAV dù xấu hơn nhưng xài được lâu hơn mấy em oppa. Nếu xét riêng cảm giác lái thì em nghĩ con này ăn đứt accent hay carens, máy lạnh thì honda ẹ nhất trong đám xe JAV xêm xêm với xe Hàn là đúng rôi. Còn sensing em thấy cũng bình thường mà nhiều anh làm quá lên.
Xe phổ thông có vẫn tốt hơn anh ạ.

Trước mình cũng nghĩ như anh, ko quá quan trọng gói an toàn chủ động. Hôm rồi lái 3 xe nối đuôi, xe đầu tiên thắng gấp để quay đầu đúng lúc mình liếc nhìn kính hậu bên phụ, Xe cảnh báo, mình nhận ra tình huống và kịp phanh lại.

Tập Lái
28/4/15
23
113
28
Tầm giá này thì mua CRV 2023 với mức chiết khấu khủng như bây giờ chắc ổn hơn. Đâu có chênh lệch bao nhiêu

Hạng B2
9/12/19
462
475
63
Tầm giá này thì mua CRV 2023 với mức chiết khấu khủng như bây giờ chắc ổn hơn. Đâu có chênh lệch bao nhiêu
bài viết bảo giá lăn bánh là 700 củ, nếu crv 2023 lăn bánh tầm bao nhiêu bác?

Hạng D
8/1/19
1.582
2.219
121
con xe nhìn ko 1 chút ấn tượng nào luôn, ko hiểu sao chủ xe dám cọc khi chưa chạy thử ! nghe hơi có mùi ,

• Like
Reactions: Kutytee
Hạng C
20/4/18
969
1.793
108
48
Bình Dương
Cứ giảm thêm mỗi bản 50tr so với hiện nay là auto bán chạy, ko cần phải PR...
BRV nó ko hòa vào đám đông như xpander, xl7 nên anh em chạy gia đình vẫn thích hơn...
2 băng ghế trước tau toàn thấy cài chốt an toàn trước, lên xe chỉ quàng sợi dây qua ngực để né CA mà đòi túi khí nhiều làm gì ko biết?
Túm cái váy lại là xài đồ của City thì lo nhất là cái hộp số, mọi thứ ổn dù giá đang hơi đắt...

Hạng B2
5/5/19
186
741
94
35
thành phố HCM
Con này lúc mới ra mắt cũng được khen mà, MPV phổ thông có sensing, dòng phổ thông có trang bị an toàn thì tốt hơn so với nhiều con khác.
Anh chủ k nghĩ tới xpander và xl7 cũng đúng, xpander thì mang mác dịch vụ, xl7 thì k đẹp, con này nhìn cứng cáp, định hình cho xe gia đình, vừa tiền thì mua là hợp lý. Dù nghe anh miêu tả khi mua xe nghe k có option anh nín lặng mất mấy giây, đó là anh chấp nhận cái được và mất :rolleyes:

Hạng B2
26/7/22
140
170
43
33
Đang đi City nhưng nếu thời điểm mua có con BR-V này thì mình sẽ chọn nó :3

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Xe phổ thông có vẫn tốt hơn anh ạ.

Trước mình cũng nghĩ như anh, ko quá quan trọng gói an toàn chủ động. Hôm rồi lái 3 xe nối đuôi, xe đầu tiên thắng gấp để quay đầu đúng lúc mình liếc nhìn kính hậu bên phụ, Xe cảnh báo, mình nhận ra tình huống và kịp phanh lại.
cái này do a ko giữ space tốt thôi
có thêm option cũng tốt, hỗ trợ ng lái nhưng nó cug khiến ng lái giảm bớt tập trung trên đường