Hạng C
11/5/14
51
2
8
31
Chiếc xe đầu tiên mà. Ai chẳng mắc sai lầm :D
Nghiêm túc mà nói khi chưa có nhiều trải nghiệm về xe thì chưa biết được điều gì là cần nhất, phù hợp nhất với mình.
Cụ này nói hay nhỉ, chắc cụ nhiều tiền trải nghiệm nhiều lắm, người ta cũng lái đầy xe ra rồi đấy, phân tích kỹ càng cái nào ra cái đó rồi mới mua đấy.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
18/4/14
51
6
8
Thả tim cho bác chủ vì sự quyết đoán và tỉ mỉ trong khâu phân tích. Chúc bác luôn thượng lộ bình an.

Hạng B2
23/4/14
49
8
8
Mua thì được rồi,, dù sao cũng xịn sò,, còn bán lại thì chưa chắc ahh nha
Mua cho gia đình dùng và vì thích thì nó khác, chứ cứ nghĩ đến chuyện bán lại thì suốt ngày bị mấy thằng Hàn Nhật o ép với mấy cái option trời ơi

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Mua cho gia đình dùng và vì thích thì nó khác, chứ cứ nghĩ đến chuyện bán lại thì suốt ngày bị mấy thằng Hàn Nhật o ép với mấy cái option trời ơi
Nếu a có nhiều tiền hoặc chiếc xe chạy suốt đời thì ko phải bàn,, còn vài năm mà đổi xe mà chiếc đang chạy bán lại giá rẻ mạt thì chua cho chủ ít tiền lắm,, đại gia ko bàn

Hạng C
22/4/15
673
4.036
93
Chào các bác, em đã chủ xe đây. Em đọc nhiều comment của mấy bác, đa số là định kiến nhiều. em thấy rất chủ quan. trước tiên em không nhận một đồng pr nào nên nhận xét công tâm sau
  • Xe tàu hay xe gì thì nó đã lăn bánh ở Anh, Úc, UAE . Các bác lên youtube coi nhận xét công tâm của người dân nới ấy. Các bác nào giỏi tiếng anh sẽ hiểu.
  • Cái hình ảnh vô lăng có tróc tí chỉ là của cái miếng bọc vô lăng. Còn cái vo lang thi hoan hao.
  • Để công tâm hơn mấy bác cứ ra hãng xem và chạy thử miễn phí ạ. Vậy mới công tâm.
  • MG là đối tác của Liverpool nên các bác hiểu rõ dc thương hiệu
  • Còn vấn đề em tham khảo ba vợ chứ ko phải va ruột vì ba ruột ko có chạy Oto, ba vợ em chạy nhiều đời xe, xe ráp có, xe nhập có, lại giao lưu với nhiều bác Giám đốc nên có am yểu về xe tốt hơn ba ruột.
  • Em la dân đam mê tốc dộ, từng sở hữu 4 chiếc PKL có giá hơn nửa tỏi nên em chạy thử thấy tăng tốc sướng nên e lấy ạ. trong tầm tiền này thì em không thấy con nào bốc như con này.
  • Các bác cứ bảo ngoại hình giống này giống kia. Thế em hỏi xe mấy bác đang chạy có điểm nào không giống mấy chiếc từ Châu Âu ạ? nên thôi, xe nào ngoại hình ra sao thì tôn trọng em nó.
  • Độ bền: ở Anh, Úc và UAE bảo hành 7 năm không giới hạn km, nên em yên tâm chạy 5 năm ở Việt Nam. một đời ta ba đời nó, 5 năm khấu hao gần 1 tỷ nhưng bù lại bảo vệ an toàn cho cả gia đình thì em thấy đáng ạ.
  • Các bác mua xe bằng tiền mấy bác. Thiên hạ có cho bác đồng nào nên các bác đã xem xe và ưng thì cứ múc ạ. Mình sống cho mình và gia đình chứ thiên hạ có nuôi các bác đâu nào.
Em xin hết. Rất vui khi dc mấy bác quan tâm quá
Cám ơn em đã có bài đánh giá khá khách quan!
Với công suất 225 Hp và monent xoắn 360 Nm thì không có chiếc xe nào cùng phân khúc cạnh tranh được về giá. Một điểm cộng lớn cho phần động cơ xe!
Hy vọng em có thêm vài bài đánh giá sau vài năm sử dụng để anh em có thêm động lực chọn mua xe thương hiệu MG.
Thanks!

Hạng D
6/8/16
2.420
18.378
113
Chào các bác, em đã chủ xe đây. Em đọc nhiều comment của mấy bác, đa số là định kiến nhiều. em thấy rất chủ quan. trước tiên em không nhận một đồng pr nào nên nhận xét công tâm sau
  • Xe tàu hay xe gì thì nó đã lăn bánh ở Anh, Úc, UAE . Các bác lên youtube coi nhận xét công tâm của người dân nới ấy. Các bác nào giỏi tiếng anh sẽ hiểu.
  • Cái hình ảnh vô lăng có tróc tí chỉ là của cái miếng bọc vô lăng. Còn cái vo lang thi hoan hao.
  • Để công tâm hơn mấy bác cứ ra hãng xem và chạy thử miễn phí ạ. Vậy mới công tâm.
  • MG là đối tác của Liverpool nên các bác hiểu rõ dc thương hiệu
  • Còn vấn đề em tham khảo ba vợ chứ ko phải va ruột vì ba ruột ko có chạy Oto, ba vợ em chạy nhiều đời xe, xe ráp có, xe nhập có, lại giao lưu với nhiều bác Giám đốc nên có am yểu về xe tốt hơn ba ruột.
  • Em la dân đam mê tốc dộ, từng sở hữu 4 chiếc PKL có giá hơn nửa tỏi nên em chạy thử thấy tăng tốc sướng nên e lấy ạ. trong tầm tiền này thì em không thấy con nào bốc như con này.
  • Các bác cứ bảo ngoại hình giống này giống kia. Thế em hỏi xe mấy bác đang chạy có điểm nào không giống mấy chiếc từ Châu Âu ạ? nên thôi, xe nào ngoại hình ra sao thì tôn trọng em nó.
  • Độ bền: ở Anh, Úc và UAE bảo hành 7 năm không giới hạn km, nên em yên tâm chạy 5 năm ở Việt Nam. một đời ta ba đời nó, 5 năm khấu hao gần 1 tỷ nhưng bù lại bảo vệ an toàn cho cả gia đình thì em thấy đáng ạ.
  • Các bác mua xe bằng tiền mấy bác. Thiên hạ có cho bác đồng nào nên các bác đã xem xe và ưng thì cứ múc ạ. Mình sống cho mình và gia đình chứ thiên hạ có nuôi các bác đâu nào.
Em xin hết. Rất vui khi dc mấy bác quan tâm quá
xe anh đi thấy vui và hài lòng cho bản thân anh là được... còn ko thì bán, ko bán được thì cho luôn anh em trong nhà lấy thảo :D

Nghe trên này thì Porsche còn chả ra gì... :D Tuy nhiên, riêng vụ Liverpool thì HAG cũng làm đối tác với cả Arsenal vậy thôi, một hồi quảng cáo ì xèo bên London cuối tuần luôn đó. Cái này chả có gì ghê gớm cả

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
31/7/13
76
3
8
chothuexehoagiare.com
Đã xem xe và chạy thử bản 1.5. Xác nhận cảm giác lái tốt hơn Crv, nếu là bản Trophy 2.0 thì CRV đi xách dép không được, nói thật.

Hạng B1
14/1/12
41
6
8
Giữa tháng trước mình đi thử con này ở LVL, Cách âm và khung gầm, hệ thống treo rất ngon. Chỉ có tiếng turbo hú là nghe rõ, tăng tốc thì turbo hơi lag tý nhưng mà turbo thì vậy rồi.