Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Nếu em có 1 tỷ thì em xin phép mua con Tucson chạy cho lành.Bởi không dám mạo hiểm với mấy anh Khựa...

Hạng C
27/9/15
535
699
93
mới mua xe lần đầu nên thích cửa sổ trời, sau thì chán ngắt. xe này cũng ngon nhưng tầm 1 tỷ thì lại ko dc ngon lắm, có nhiều lựa chọn tốt hơn
Cửa sổ trời ban đầu thì thích, sau thì chẳng thèm và cũng chẳng nhớ là mình có. Nhưng tôi thấy nó có cái hay là vì làm bằng kính nên khi mưa nghe tiếng tạch tạch đỡ ồn hơn tiếng boong boong của xe kg có cửa sổ trời.

• Like
Reactions: nthau8x
Hạng C
27/9/15
535
699
93
Vìnast chính phủ hậu thuẫn và là thương hiêu quốc gia nên bác khỏi lo , Thailand là nước đang phát triển có giàu có gì đâu mà Bác thần tượng vậy nhỉ ( nhìn skyline hoành tráng vì nghành du lịch khách sạn phát triển thôi ) . Ngoài Bangkok thì dân Thái còn nghèo lắm
Chác bác đang nói về Thailand trước 1975, lúc đó thì dân Thái còn nghèo lắm so với dân Saigon.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Nếu em có 1 tỷ thì em xin phép mua con Tucson chạy cho lành.Bởi không dám mạo hiểm với mấy anh Khựa...
Em dư 1 tỷ, chắc sẽ mua Fortuner.

Hàng Toy, mặc dù cùi lủi, nhưng mai mốt bán lại đỡ mất giá. :rolleyes:

Hạng B1
22/12/19
65
40
18
Saigon
Chác bác đang nói về Thailand trước 1975, lúc đó thì dân Thái còn nghèo lắm so với dân Saigon.
Người dùng chia sẻ quyết định chọn xe MG HS Trophy 2.0 sau khi xem CX-5, Tucson, Corolla Cross và Seltos

Các anh biết đếm số nhìn hộ em xem Nam kỳ đã giàu hơn anh em châu Á khác như thế nào nhé :D

• Like
Reactions: TAK40