Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Chỉ xem ảnh thì thấy xe này ngoại thất giống CX5, nội thất nhất là mặt taplo giống Santafe... lai lai vậy người có cá tính chắc sẽ không mua!
Nói về cá tính, anh có chắc hơn anh ấy không. :)

Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
anh ấy là người thích cái đẹp , và chung thủy , vì xe này đi rồi bán lại ai mua , ba cái đồ điện tử bla bla sài 1-2 năm quăng thì sài ddồ Tàu , chứ cái xe là cả gia tài , nên suy nghĩ lại

Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
Tôi thấy còn đỡ rủi ro hơn Vin, khi doanh số nó vẫn đang trong top bên Thái. Ở VN, Vinfast mà đứt thì mấy nghìn xe thành sắt vụn.
tui cũng ko biết hãng này luông...chạy cỡ 5 năm đi rồi thấy cái cảnh săn lùng mua phụ tùng thay thế. Ko hiểu lí do giựt dây để mua xe của bác chủ luôn, rồi còn so sánh với xe nhật, hàn... mà Vin có rút thì có j đâu rủi ro bác. bảo trì bảo dưỡng như BMW thôi. parts xài chung luôn.

• Wow
Reactions: dongduy
Hạng C
5/1/07
969
386
63
53
Tôi thấy còn đỡ rủi ro hơn Vin, khi doanh số nó vẫn đang trong top bên Thái. Ở VN, Vinfast mà đứt thì mấy nghìn xe thành sắt vụn.
Chev đã ra đi rồi đó bác. Nhưng vẫn còn rất nhiều xe chạy ngoài đường vẫn có phụ tùng thay thế mà.

Hạng B2
18/3/11
201
196
43
mới mua xe lần đầu nên thích cửa sổ trời, sau thì chán ngắt. xe này cũng ngon nhưng tầm 1 tỷ thì lại ko dc ngon lắm, có nhiều lựa chọn tốt hơn

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng B2
23/7/17
439
311
63
38
Vìnast chính phủ hậu thuẫn và là thương hiêu quốc gia nên bác khỏi lo , Thailand là nước đang phát triển có giàu có gì đâu mà Bác thần tượng vậy nhỉ ( nhìn skyline hoành tráng vì nghành du lịch khách sạn phát triển thôi ) . Ngoài Bangkok thì dân Thái còn nghèo lắm