hcm confirmed
Tập Lái
1/9/08
33
16
8
Có Bác nào biết chân đuôi bóng đèn biển số và bóng đèn de xe everes 2021 là loại nào không? Cho mình xin thông tin.

Tập Lái
13/7/15
39
17
8
Mình chạy FE 2021, mới lấy. Cảm biến phía trước thấy hay báo va chạm mà nhìn xung quanh không có gì, đặc biệt lúc chạy chậm hoặc dừng chờ đèn xanh. Không biết các bác có bị vậy không? Thêm nữa, đèn hơi yếu khi chạy 80 đường ban đêm. Còn lại thì thấy OK.

Hạng B1
25/9/20
78
78
18
45
chạy xe này vẫn bồng bềnh, vẫn không thể so với CUV được, ngồi sau mệt lắm.Nếu chọn Sorento hay CRV là chạy sướng nhất, nói chung bào này PR nên cũng ko chấp.
Ngồi lên Evr chưa bác? Lắc ngang thì cũng có nhưng ở VN ngồi lên Evr rồi ko muốn ngồi CRV đâu. Ồn lắm.

Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Mình chạy FE 2021, mới lấy. Cảm biến phía trước thấy hay báo va chạm mà nhìn xung quanh không có gì, đặc biệt lúc chạy chậm hoặc dừng chờ đèn xanh. Không biết các bác có bị vậy không? Thêm nữa, đèn hơi yếu khi chạy 80 đường ban đêm. Còn lại thì thấy OK.
Xe máy chạy ngang qua nó cũng kêu đó bác, đèn thì nên lên đèn LED bi cầu, kiếm tiệm nào chuyên làm Everest với Ranger nhé.

Hạng F
7/8/17
7.449
10.134
113
Nếu bác gắn biển dài đằng trước thì nó là nguyên nhân đấy. e đi Explorer cũng bị vậy, từ lúc đảo biển vuông lên trước thì k còn nữa.

Tập Lái
13/7/15
39
17
8
Nếu bác gắn biển dài đằng trước thì nó là nguyên nhân đấy. e đi Explorer cũng bị vậy, từ lúc đảo biển vuông lên trước thì k còn nữa.
Mình gắn biển vuông phía trước bác ơi. Lâu lâu vẫn báo tào lao, đặc biệt khi xe chưa rửa, chắc do bụi làm ảnh hưởng rada. Kakaka

Tập Lái
28/12/09
29
15
3
Đã đi đường dài Everest rồi thì không thì không thích xe khác nữa.
Mà đã chơi Everest thì chơi luôn bản full. Bi-turbo và các trang bị an toàn rất tuyệt

• Like
Reactions: dnt6012 and tommuni