Hạng C
26/9/18
629
916
93
"Anh Phát: Khi chở từ 2-3 người thì xe tốn khoảng 7,5 lít/km. Còn khi mình đi một mình trên cao tốc, tắt máy lạnh thì chỉ khoảng 5 lít/km."
Xe gì mà tốn xăng dữ thần vậy ta :D :D

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
Mình ko fan xe nào hết, nhưng bạn nói : "về thẩm mỹ thì Accent 2021 ăn đứt Vios và City hiện tại." Thì mình thấy ko hề đúng
Thì kiểu bạn A khen Sơn Tùm hát hay nhưng bạn B lại thấy nó méo thể nghe nổi chữ nào thôi làm sao mà có thước đo cho dc.

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
bác phân tích chuẩn bài. Nhà ở phố đông đúc thì mua accent
Nhà ở ngoại ô thì quất City hoặc Vios, vì phí gửi xe không mất, nên giá xét tương đương mua Accent ở phố :D
Bữa ông nào up cái giấy vios bảo dưỡng 40k 9tr hay j ấy quên rồi.

Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
Bữa ông nào up cái giấy vios bảo dưỡng 40k 9tr hay j ấy quên rồi.
Nói chung Vios là thánh rồi. Nó bảo dưỡng cao tí mà bền dữ, chạy mãi không hỏng thì cũng có cái này cái kia thôi bác ạ :D
Cùng phân khúc này thì tùy nhu cầu cá nhân mỗi người mà quất thôi bác nhỉ, không hơn nhau là bao:
Thích rộng, đẹp, thể thao: City
Thích đẹp, rẻ, hiện đại: Accent
Thích bền bà cố thì Vios :D:D:D

Hạng D
22/1/19
4.060
6.697
113
Chia sẻ cũng khá thật đấy. Nhưng bỏ CUV cỡ B để lấy sedan cỡ B thì ngẫm thấy hơi lạ. Nếu là mình thì mình đi tiếp ecosport (nếu khong đủ tiền đổi xe) còn không thì lên hẳn mấy con CUV cỡ C như Outlander, Cross, hoặc chuyển qua MPV như XL7, Xpander ...

Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Chia sẻ cũng khá thật đấy. Nhưng bỏ CUV cỡ B để lấy sedan cỡ B thì ngẫm thấy hơi lạ. Nếu là mình thì mình đi tiếp ecosport (nếu khong đủ tiền đổi xe) còn không thì lên hẳn mấy con CUV cỡ C như Outlander, Cross, hoặc chuyển qua MPV như XL7, Xpander ...
CÓ thể bác đó bỏ ecosport đời đầu hs cà giật cà giật thì happy voi accent, chứ trong hội accent người ta đổi từ accent len eco đời mới nhiều (giai doan 2018-2019), và ai cũng hài lòng với việc đó => e nghĩ eco vẫn hơn accent

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
22/1/19
4.060
6.697
113
CÓ thể bác đó bỏ ecosport đời đầu hs cà giật cà giật thì happy voi accent, chứ trong hội accent người ta đổi từ accent len eco đời mới nhiều (giai doan 2018-2019), và ai cũng hài lòng với việc đó => e nghĩ eco vẫn hơn accent
chắc là vậy. Accent mới hơn được ecosport của bác ấy cái hộp số không giựt giựt. Chứ đang đi xe cao chuyển qua đi xe thấp (độ rộng như nhau) thì khó chịu lắm.

Hạng D
6/12/14
1.340
1.303
113
Quảng cáo có đầu tư. k liệu lỗ như ai kia. ngon :p mà anh chấm điểm kiểu này thì mấy con siêu xe, xe siêu sang chắc phải dùng thang điểm 100 quá.

Mình ko fan xe nào hết, nhưng bạn nói : "về thẩm mỹ thì Accent 2021 ăn đứt Vios và City hiện tại." Thì mình thấy ko hề đúng
tôi thì tin tưởng những rì viu của người đã mua và đang sử dụng xe. Thêm nữa, bài có hình vợ chồng chủ xe cùng với biển số đàng hoàng. Rất tin đây là những đánh giá và nhận xét thật từ người thật việc thật. Có những bài rì viu không có hình xe với biển số, không có chủ xe, ... đó mới đúng là rì viu trên bàn phím.

Hạng B2
11/12/20
328
377
63
từ Ecosport qua Accent, giống như chuyển homestay từ đà lạt xuống chân đèo prenn vậy