Hạng D
6/2/15
1.911
3.837
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Review Thái quá, mình chạy Sedona cũ máy dầu thôi đã thấy không như ông này review rồi, huống chi Canival thế hệ mới , chẳng lẻ cải lùi. Sedona cũ máy 2.2 chạy rất bốc, cách âm ok , chỉ có cái film cách nhiệt là nói đúng nó nóng. Trong tầm giá đó có xe nào mang lại giá trị nhiều như vậy không. Chắc chắn là KHÔNG. Muốn ngon hơn thì thêm khoảng 3 tỷ nữa mua Alphard, sienna nè.....
Xác xe nặng nên ko bốc lắm đâu. Xe bị ồn gầm nhiều. Nói chung giá cả ngày xưa khá phù hợp. bây giờ thì mắc quá.

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.346
17.912
113
Lâm Đồng
Bài viết định hướng PR cũng tốt nhưng cho hỏi: Thế quái nào máy lạnh ko lạnh lại đổ thừa phim cách nhiệt vậy? Xe nguyên gin người ta có cần dán đâu mà vẫn lạnh chết mẹ! Hay mặc định khuyến cáo người mua phải dán phim cách nhiệt thì xe mới lạnh ???
Bài này ko có PR anh :D

Hạng D
17/10/19
1.961
2.762
113
24
Bến Tre
www.facebook.com
Bài viết định hướng PR cũng tốt nhưng cho hỏi: Thế quái nào máy lạnh ko lạnh lại đổ thừa phim cách nhiệt vậy? Xe nguyên gin người ta có cần dán đâu mà vẫn lạnh chết mẹ! Hay mặc định khuyến cáo người mua phải dán phim cách nhiệt thì xe mới lạnh ???
Bài chia sẻ thật tình ạ :D

Hạng B2
18/6/14
304
299
63
28
bình phước
Xác xe nặng nên ko bốc lắm đâu. Xe bị ồn gầm nhiều. Nói chung giá cả ngày xưa khá phù hợp. bây giờ thì mắc quá.
Em chạy máy dầu 2.2 , vận tốc từ 50 trở lên, đi đường trường khá bốc , đi đường đèo bảo lộc, Pren liên tục không có bị ì hay trễ và ôm cua khá chắc, chắc do em dễ nên em cảm nhận như vậy.

Hạng D
13/4/16
1.043
2.735
128
36
Mình cũng khá mê bộ môn này nhưng ngày trước chỉ có chiếc Nissan Teana, ra tới hồ Dầu Tiếng không cẩn thận là trầy xe hết, rất xót. Nên khi mình thấy Carnival ngoài showroom mình cũng nghĩ ngay đến việc camping, có thể bỏ lều bỏ thuyền sup lên xe.
Te ra mà còn trầy trật thì xe này gọi cứu hộ luôn chứ camping cái j :rolleyes:
Lắp tận 4 cái bi cầu phía trước thì cũng biết sơ sơ độ trẩu của ảnh rồi :confused:

Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
Cầm Cờ lê đi à bác. Hay làm sao bác hướng dẫn coi.
Ra hãng kêu kiểm tra xung quanh bác, nhièu bác chạy carnival, với cerato bị nè, xe sx xong siết ốc ko kỹ chạy 1 thời gian nó lặt lìa