Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.568
11.788
113
HCM
Nhưng đã nói thì phải đúng sự thật.
Sự thật ở đây là gì anh nhỉ? Khi góc nhìn của chủ xe người ta thấy như vậy thì nói vậy. Giống như xe CX-8 của anh vậy, người sẽ thấy nó hay, người sẽ thấy nó là CX-5 kéo dài. thế thôi.

Hạng B2
30/3/14
332
770
93
Tại chủ xe chém kinh quá nên anh em chạy xe lâu năm ngứa mồm (con xe bé tí vào cua ở tốc độ 80km/h, chạy cao tốc lên 140km/h mà xe vẫn êm,mượt,bốc...) .Chúng em là người lớn chứ ko phải gà mà nói phét ko biết ngượng mồm.
Đồng ý với anh . Pr cũng vừa thôi , pr lố quá nên mấy anh bên trên mới ngứa mồm éo chịu được

Hạng D
24/2/20
4.489
7.416
113
37
Sự thật ở đây là gì anh nhỉ? Khi góc nhìn của chủ xe người ta thấy như vậy thì nói vậy. Giống như xe CX-8 của anh vậy, người sẽ thấy nó hay, người sẽ thấy nó là CX-5 kéo dài. thế thôi.
Em nói thật với anh em chả quan tâm đến người ta nói em đi cx8 hay cx5 vì họ có cho em xu nào đổ xăng đâu, nhưng em chưa bao giờ nâng bi cx8 xe có sao em nói vậy. Còn nói trên diễn đàn xe hơi uy tín thì phải nói cho đúng để anh em góp ý hay chia sẻ kinh nghiệm cho nhau, còn quảng cáo thì nói thẳng là quảng cáo cho anh em đỡ chê.

• Like
Reactions: Yacongtu
Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.568
11.788
113
HCM
Em nói thật với anh em chả quan tâm đến người ta nói em đi cx8 hay cx5 vì họ có cho em xu nào đổ xăng đâu, nhưng em chưa bao giờ nâng bi cx8 xe có sao em nói vậy. Còn nói trên diễn đàn xe hơi uy tín thì phải nói cho đúng để anh em góp ý hay chia sẻ kinh nghiệm cho nhau, còn quảng cáo thì nói thẳng là quảng cáo cho anh em đỡ chê.
Nếu không phải quảng cáo thì anh sẽ nói thế nào về case này?

Hạng D
24/2/20
4.489
7.416
113
37
Nếu không phải quảng cáo thì anh sẽ nói thế nào về case này?
Chủ xe đang hân hoan và vui sướng với con xe mới nên em ko dám nói mất công anh chủ xe tụt cảm xúc( con seltos em đã lái và thằng bạn em cũng đã mua nên em cũng biết chút đỉnh về nó). Đề nghị mấy anh khác cho ý kiến đi anh :)

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Tại chủ xe chém kinh quá nên anh em chạy xe lâu năm ngứa mồm (con xe bé tí vào cua ở tốc độ 80km/h, chạy cao tốc lên 140km/h mà xe vẫn êm,mượt,bốc...) .Chúng em là người lớn chứ ko phải gà mà nói phét ko biết ngượng mồm.
Đồng ý với bác, có chém gió thì cũng vừa phải thôi, làm lố quá thì kỳ lắm.

Em nói thật, con Seltos này ông anh rể của em có 1 chiếc đây nè, em chạy nhiều lần lắm rồi. Với kinh nghiệm 7 năm cầm lái của em mà kêu em ôm cua nó trên đường đèo với tốc độ 80km/h thì dạ thưa là em xin quỳ, tha cho em một mạng.

Hạng D
24/2/20
4.489
7.416
113
37
Đồng ý với bác, có chém gió thì cũng vừa phải thôi, làm lố quá thì kỳ lắm.

Em nói thật, con Seltos này ông anh rể của em có 1 chiếc đây nè, em chạy nhiều lần lắm rồi. Với kinh nghiệm 7 năm cầm lái của em mà kêu em ôm cua nó trên đường đèo với tốc độ 80km/h thì dạ thưa là em xin quỳ, tha cho em một mạng.
Em chạy cx8 và explorer ( xe anh trai) vào cua ở 60km/h còn thấy ghê tay đằng này.......chắc do anh em mình nhát gan quá chăng:)

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Cx-8 nó phải trên cx-5 một bậc, kéo dài là thế nào

10/5/17
1.591
1.359
118
Hệ treo dầm xoắn, xe nhẹ, nhỏ gầm lại không thấp mà dám cua đèo những 60 ~ 80km/h. Rồi còn bơm 140km/h trên cao tốc nữa cơ.

Chủ thớt là Triển Chiêu nên chém gió to phết hehehehe